Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด้งออกจาก Mirrors Edge ทั้งๆ ที่ลงแพทช์แล้ว???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด้งออกจาก Mirrors Edge ทั้งๆ ที่ลงแพทช์แล้ว???

เกมผมเป็นไรไม่รุ เล่นๆอยู่เด้งออกมาเฉยเลย เพิ่งอยู่ด่าน Training เอง ทั้งๆที่แพทช์ 1.01 กับ Crack fix ก็ลงอยู่แล้ว

ใครเป็นบ้างเนี่ยยย ช่วยหน่อยยย

ลองปิด PhysX ดูครับ

Comment

โอ้ว ได้ละครับ ขอบคุณคุณบอสมากครับ

ว่าแต่ อุตส่าใช้การ์ด 9800GTX+ แต่ดันไม่ได้ใช้ PhysX เนี่ยนะ?? -*-

Comment

หงะ ผม 9600GT ยังเปิดได้เลย ขอบอกว่าภาพสวย มั๊กๆ

ใครไม่เปิดไม่ได้นี่แย่เลย

Comment

Working...
        X