Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาสาวก Intel หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาสาวก Intel หน่อยคับ

ตอนนี้ผมใช้ Phenom X4 9650 อยากเปลี่ยนมาเล่นฝั่ง Intel บ้าง ตอนนี้เล็งๆไว้คือ E8500 ก็เลยอยากปรึกษาว่า มันคุ้มไหมที่จะเปลี่ยน ผมกะเผื่ออนาคตเลยอ่ะครับ เพราะเท่าที่ผมดู มันก็ยังไม่มีเกมรองรับ 4 คอร์มากนัก ยังคงเป็นมัลติคอร์อยู่ แล้ว E8500 ใช้คู่กับเมนบอร์ดตัวไหนดีครับ ขอบคุณครับ

แรงกว่าเยอะแน่นอน (แค่ E8400 ก็แซง ละ)
    แนะนำเป็น Gagibyte EP45-UD3R - 4190 ฿

Q9300 ว่าแรงๆ เล่นเกมส์ยังสู้ E8400 ลำบาก

Comment

ขอบคุณคร้าบบบ

Comment

ลองย้ายมาเล่นดูครับ แล้วจะไม่มีคำว่าแรงด้วยความรู้สึกอีกต่อไป อิอิ

Comment

Originally posted by amcrew View Post
          ลองย้ายมาเล่นดูครับ แล้วจะไม่มีคำว่าแรงด้วยความรู้สึกอีกต่อไป อิอิ
          มีแซวๆ..อิอิ

Comment

เมพขิงๆ

Comment

555+

Comment

กำE8500แรงกว่า

Comment

ยินดีต้อนรับครับ

Comment

ยังใช้ E6850 อยู่เรย แต่คิดอยากจะเล่น Q9400 จะเอาทำมัลติทาสอ่ะ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นคร้าบ

Comment

Working...
                      X