ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 10 of 10

Thread: ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

OverclockZone Member พัดลม's Avatar

Default ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

ใช้ toshiba gigabeat f20 hdd mp3 portable ตอนนี้เปิดเครื่องมาแล้ว บอกว่าไม่มีซิสเต็มในเครื่อง ไม่ทราบว่าพอจะมีคนใช้รุ่นนี้หรือใกล้เคียงกันบ้างไหม ขอคำชี้เนะครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member molly's Avatar
    Molly_Bar Kaosan Rd.

มันอาจจะต้องลงไดร์เวอร์รึป่าวคับ

เค้ามีแผ่นแถมมาให้รึป่าวคับผม

OverclockZone Member Ahueyzs's Avatar
    ชายแดนไทย-ลาว อุตรดิตถ์+ลาดพร้าว124

555 ต้องเฟรช เครื่องใหม่ครับ มีประกัน ป่าว
    ไปที่ศูนย์เลยครับ ข้อมูลในรอมมันหายอ่ะดิ

OverclockZone Member

firmware ใหม่เลยครับ
    (คล้ายการลง os ใหม่นะละครับ)
    http://www.gigabeat.ipbfree.com/index.php?showtopic=9

ลองดูนะครับพี่ มีคนเจอปัญหา คล้ายๆ ของพี่

ป.ล. การ firmware มีความเสี่ยงนะครับ ก่อนทำควรอ่านให้ดีก่อนนะค้าบ

OverclockZone Member พัดลม's Avatar

Quote Originally Posted by ไข่ย้อย View Post
    firmware ใหม่เลยครับ
    (คล้ายการลง os ใหม่นะละครับ)
    http://www.gigabeat.ipbfree.com/index.php?showtopic=9

ลองดูนะครับพี่ มีคนเจอปัญหา คล้ายๆ ของพี่

ป.ล. การ firmware มีความเสี่ยงนะครับ ก่อนทำควรอ่านให้ดีก่อนนะค้าบ
    แป๊ะเลยยยยยย หลานพี่มันถอดแบตตอนเล่นกะชารช์อยู่ ทีเดียวไปเลย 5555 เหนื่อยตรู

no system found on hdd

ยังคงทำไรต่อไม่ได้ครับ ใครทราบช่วยทีครับ

OverclockZone Member hutchan's Avatar

flash firmware

ปัญหาคือโหลดมาแล้ว แต่แฟลชไม่ได้เลย มันขึ้นว่า no system found on hdd แต่ลองดูใน gigabeat เห็นไฟล์ แต่เป็นตระกูล .bin พยายามหาโปรแกรมที่จะมาจัดการลงแล้ว แต่หาไม่ได้เลยครับ

OverclockZone Member naja_return's Avatar

ลองให้ที่ toshiba ดูสิครับ ที่ 0 Toshiba ดูสิครับ เพราะ flash Firmware แล้วไม่หายคงต้องมีปันหาจิงๆแล้วแหละครับ

replicahandbagW
    Guest

Post coach handbag outlet

coach handbag outlet
    coach handbag outlet

Bookmarks

Bookmarks