Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับจอฟ้า(stop code 0X00000024) NTFS File System

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับจอฟ้า(stop code 0X00000024) NTFS File System

ขึ้นหลายรอบมากครับ งง มากๆ ลองเช็คเออเร่อดูแล้วรอตั้งนานพอเช็คเสจเข้าหน้าวินโดวปุ๊ปก็ขึ้นมาอีกครับผมควรทำไงดีครับ ถ้ามีวิธีแก้ขอวิธีแก้แบบละเอียดทีนะครับผมไม่รุ้เรื่องคอมเลย ช่วยทีครับ.(stop code 0X00000024) NTFS File System

ลองเช็คสาย hdd ครับ

Comment

ถ้าเปนที่สายhddอีกก็ไม่ไหวละครับผม เพราะHDD เพิ่งเปลี่ยนไปเองจตัวเก่าส่งเคลมไปแล้วพังอนาถเลยครับเพิ่งเอาตัวใหม่มาเสียบไม่ถึงเดือนเลย

Comment

สลับช่อง sata ดูยังครับ เช็คสายไฟเลี้ยงด้วย ว่าแน่นดีป่าว

Comment

ของผมชอบขึ้นตอนโอเวอร์คล๊อคบัสสูงๆอ่ะ...

Comment

Originally posted by amcrew View Post
            ของผมชอบขึ้นตอนโอเวอร์คล๊อคบัสสูงๆอ่ะ...
            อาการเดียวกันเลยครับ

Comment

FIX BOOT...ครับ

Comment

Working...
              X