Announcement

Collapse
No announcement yet.

elite330 เคสนีใส่ hyper212 หรือ Scorpion S1283 ได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• elite330 เคสนีใส่ hyper212 หรือ Scorpion S1283 ได้มั้ยคับ

รายละเอียด

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3741

กลัวมันปิดไม่ได้อะคับมีใคใช้ตัวนี้อยู่ช่วยตอบทีคับ

ใส่ไม่ได้ครับ ของผมพอดีเป๊ะ เกือบปิดไม่ได้

Comment

แล้ว 212 อะยังพอปิดไหวมั้ยเนี่ย

Comment

Originally posted by tEsTMaStEr View Post
        แล้ว 212 อะยังพอปิดไหวมั้ยเนี่ย
        case กว้าง 8" (ประมาณ 20 cm) น่าจะใส่ได้ครับ เพราะของผมเคยใส่เคสกับเคสกว้าง 7" (ประมาณ 18 cm) ใส่แล้วปิดฝาไม่ได้ มันติดตรงปุ่มทองแดงด้านบนน่ะ เลยขาย HYPER 212 ทิ้งไปละ ตอนนี้ใช้ TT Duorb แทน

Comment

มันไม่ใช่นะสิผมลองเอาไม้บรรทัดวัดเลยนะได้แค่ประมาน 18.5 cmอะความกว้างเคส

Comment

สรุปคือน่าจะใส่ไม่ได้ เซ็งเลยต้องไปหารุ่นเล็กๆมาใช้ T^T

Comment

330 ผมใส่ได้นะ เป็นรุ่นฝาใส
              ใส่กับ 212 วางโคอยู่ 43-50องศาตลอด q6600

Comment

Working...
              X