Announcement

Collapse
No announcement yet.

invidia geforce 9800 gtx+ ค้มไหมคับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• invidia geforce 9800 gtx+ ค้มไหมคับ??

คือพอดีจะซื้อคิมประกอบเครื่องใหม่

แล้วไปเจอเจ้านี้เข้า

ใช้เล่นเกมออฟไลน์กินสเป็คหน่อยอะคับ

แล้วถ้าเทียบตัวนี้กับ 8800 gt 1Gb

อันไหนน่าจะคุ้มกว่ากันครับ

ขอบคุณมากๆคับ

nvidia ?

ถ้าคุ้มก็ 8800 GT เล่นได้ทุกเกมส์ แต่ถ้าแรงก็ 9800 GTX+

Comment

อย่าว่าคุ้มเลย เอาเป็นว่าอยากแรง มาก หรือ น้อย ดีกว่า

Comment

งบมากหน่อยก้อเอา 9800GTX+ เลยเลยครับคุ้มๆๆ

Comment

กำลัง อินเทรน เลย ^^

Comment

8800 ไป 9800 gtx+ ผมว่าไม่คุ้ม เเต่ถ้ามีตังค์ก็รีบเอา

Comment

ถ้างบถึง 9800GTX+ ก็เอาเลยครับ

Comment

เร็วดีครับ ลื่นปรื้ด

Comment

ความสามารถ ดีกว่า การ์ดรุ่นน้องอย่าง 8800GTS G80

ทั้งๆที่ 8800GTS เมื่อตอนวางขายใหม่ๆ ราคาหมื่นหน่อยๆเลยนะเออ

แล้วมาซื้อ 9800GTX+ ในราคาที่ถูกกว่า แต่เกมแรงๆสมัยนี้ก็เริ่มเยอะแล้ว

แล้วแต่นะ

Comment

Working...
                  X