Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดอย่างไรกับ "พวกที่ใช้โปรแกรมโกงกับเกมส์ออนไลน์" ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คิดอย่างไรกับ "พวกที่ใช้โปรแกรมโกงกับเกมส์ออนไลน์" ???

คุณคิดอย่างไรกัน ตามหัวข้อเลยครับ และถ้าไม่ชอบมีวิธีจัดการอย่างไร ??

ทุเรศ พูดได้แค่นี้แหละ วิธีจัดการ ไม่เล่นด้วย แค่นั้นครับ

Comment

ยังไม่เคยเจอตัวเป็นๆอ่ะนะ แต่พวกนี้มันเลวจริงๆ ทำทุกอย่างเพื่อให้ได้แค่คำว่า "ชนะ"

วิธีจัดการก็ มันจะมีTool ของ Serverอยู่อ่ะครับ กันการใช้โปรแกรมโกง

Comment

เจอมาเยอะ โดยเฉพาะ CS ใช้ wallhack , aimbot , speedhack เจอมาหมด ถามมันไปว่า"ใช้ใช่มะ" มันตอบหน้าตาเฉยว่า "ใช้" (ประมาณว่า "แล้วจะทำไม??") ส่วนโปรแกรม VAC (โปรแกรมป้องกันการโกงของ CS นั่นแหละ ) ไม่ได้ช่วยอะไรเล้ย ยังคงมีทุกอย่าง พวกนี้เขาเรียกว่า "เกรียน" ได้มะครับ ???

Comment

สถุน ครับ

Comment

มันจะเล่นไปทำไมเมื่อมันไม่ได้เล่นโดยตัวมันเอง

สันดานหรอสันดานอยากจะชนะคนอื่น

Comment

ถึงเล่นจนชนะก็เป็นชัยชนะแบบไร้ค่า

Comment

มีแต่เกรียนเท่านั้นครับ ที่ใช้ เพราะมันต้องการ ชัยชนะแต่เพียงอย่างเดียวครับท่าน ไม่ได้เล่นเพื่อ หาเพื่อนมิตร หรือ สังคมแบบ ออนไลด์ที่น่าอยู่เลย มันต้องการความเป็นใหญ่ ในโลกเกมเท่านั้นครับ

Comment

ถ้าชอบให้คนด่าก็ใช้กันต่อเหอะ

Comment

เหอะๆ ไม่เล่นด้วยตัวเองจะไปสนุกไร ไม่เป็นไรครับ ผมไม่เล่นเกมสืออนไลทือะ

Comment

Working...
                    X