Announcement

Collapse
No announcement yet.

mirror edge

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mirror edge

ตอนหนีทหารตอนไปหา kate อะ ทำไมผมกระตุกโครตๆเลย ปกติเฟรมที่60+ พอทหารมาวิ่งตรงถึงจุดเดิมทีไร ลดเหลือ5 ทุกทีเลย ไม่รู้เป็นไงใครเป็นบ้าง

ปิดฟิกสิกครับ

Comment

โหะๆ เลิกแล้ว นึกว่ายิงกระจาย
      เอาแต่วิ่งๆโดดๆ น่าเบื่อ แต่ภาพสวยดี

Comment

อาจไม่เหมาะกับผู้เล่นที่ชอบบู้ครับ เพราะต้องใช้ทักษะการหลบเลี่ยง

Comment

ผมก็เป็นครับ พอทหารมายิงกระจกแตก ก็ค่อยกระตุกขึ้นเรื่อยๆจนเล่นไม่ได้เลยไปดูไดรเวอร์ฟิสิกมันไม่ได้เปิดนี้เอง
          พอเปิดก็ลื่นเลยครับ ใครที่ติดตามข่าวเกมนี้มานานจะทราบดีครับว่ามันไม่ได้เป็นแนวบู๊แต่อย่างใด
          ผมเล่นยังเคยที่จะหันกลับยิงมันให้รู้แล้วรู้รอดเลย แต่มันก็จะกลายเป็นเกมทั่วๆไปในทันที
          ต้องใช้สัญชาญาณผ่านด่านครับ แบบว่าผ่านได้ในเทคเดียว ไม่พลาดทุกอย่างไหลลื่น หูตาต้องไวครับ แล้วจะพบว่ามันมันส์แค่ใหน

Comment

ผมมีบางฉากก็ลองบู้ มันส์ดีนะครับท่าต่อสู้ แถมเอาปืนซัดตำรวจตายหมดเลย ด่านที่ได้ไรเฟิล ก็ใช้ประโยชน์ได้นะครับ ลองๆยิงดูบ้าง [กด F ซูมไรเฟิล] บางคนวิ่งหนีอย่างเดียวอยากเปลี่ยนแนว ก็วิ่งไปสลับกับยิง

Comment

ฉากหนีพวก swat ทำไงอ่าหนีไปไม่ได้ทางตันตายเป็น 10 รอบละเซง

Comment

รู้สึกมันจะมี ยาแก้ไอตัวใหม่ ตัวใหม่นะครับไม่ลองหามาใช้ดู เห็นเขาบอกว่าแก้ หลายจุด

Comment

แบบว่าหาทางไปไม่เจอยาแก้ไอลงแพท+แคร็กเรียบร้อยแล้วครับ

Comment

ไม่มีทางตันครับ มองดีๆ นึกดีๆ ว่าเราทำอะไรได้บ้าง

Comment

กด Altซ้าย มันจะ เล็ง ทางไปต่อให้เอง

มันดี วิ่งหนี กันสนุก ชอบๆๆ เกมบู๋ล้างพลาญ ล้นตลาด ล่ะ แนวนี้มีบ้างแหละดีแล้ว

แต่เนื้อเรื่อง คุ้นๆ ยังกะ เคยดูหนัง แนวๆนี้มาก่อน

Comment

อ๋อ ผมว่าและ ปิดแล้ว ฟิซิก

Comment

Working...
                        X