อยากรุ้ว่า> Mainboard 478 ตัวไหนดีที่สุด
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: อยากรุ้ว่า> Mainboard 478 ตัวไหนดีที่สุด

OverclockZone Member
    ดอนเมือง สะพานใหม่ เซียร์ รังสิต

Default อยากรุ้ว่า> Mainboard 478 ตัวไหนดีที่สุด

พอดี Mainboard ตัวเก่าเสียไป จะซื้อตัวใหม่
    อยากถามกูรูว่า ระหว่าง
    1.ซื้อตัวใหม่ ราคา 1,270 ประกัน 1ปี
    http://www.advice.in.th/price/prev_o...?code=A0015397

2.ซื้อมือ 2 รุ่น P4P800 ราคา 1000 ไม่มีประกัน
    3.ช่วยแนะนำ Mainboard รุ่น 478 ที่ดีที่สุดให้หน่อยคับ

ป.ล. ไม่นิยม 775 นะคับ

OverclockZone Member :[HARDMAN]:'s Avatar

อุปกรณ์ที่เหลือมีอะไรบ้างครับ เพราะถ้าซื้อบอร์ด478บางตัวมันจะเป็นDDR II /Pciex นะครับถ้าของเก่าเป็น DDR /AGP มันต้องซื้อใหม่นะครับ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

เอามา OC ไม่มีไครเกิน P4P800 แต่ต้องหารหัสต่อท้ายดีๆนะครับ มีทั้ง X SE DELUX

OverclockZone Member
    ดอนเมือง สะพานใหม่ เซียร์ รังสิต

Quote Originally Posted by :[HARDMAN]: View Post
    อุปกรณ์ที่เหลือมีอะไรบ้างครับ เพราะถ้าซื้อบอร์ด478บางตัวมันจะเป็นDDR II /Pciex นะครับถ้าของเก่าเป็น DDR /AGP มันต้องซื้อใหม่นะครับ
    ของผมมีแต่ AGP คับ

Quote Originally Posted by wikorn View Post
    เอามา OC ไม่มีไครเกิน P4P800 แต่ต้องหารหัสต่อท้ายดีๆนะครับ มีทั้ง X SE DELUX
    ผมชอบใช้เดิม ๆ คับ จะเอามาแค่พิมพ์งาน ออกบิลธรรมดา แค่นั่นเอง
    ท่านวิกรคิดว่า ควรเลือกข้อไหนดี ละคับ กำลังลังเลอยู่

ป.ล.ผมยังงงเรื่องรหัสเลยว่า -E X MX SE VM DELUX ต่างกันอย่างไร

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

Quote Originally Posted by sammy7991 View Post
    ของผมมีแต่ AGP คับ

ผมชอบใช้เดิม ๆ คับ จะเอามาแค่พิมพ์งาน ออกบิลธรรมดา แค่นั่นเอง
    ท่านวิกรคิดว่า ควรเลือกข้อไหนดี ละคับ กำลังลังเลอยู่

ป.ล.ผมยังงงเรื่องรหัสเลยว่า -E X MX SE VM DELUX ต่างกันอย่างไร
    ตัวถูกสุดครับ ถ้าไม่ OC ตัวใหนๆก็เหมือนกันครับขอให้มันใช้ได้ครับ

Bookmarks

Bookmarks