Announcement

Collapse
No announcement yet.

ศุนย์ WD ที่ฟอร์จูนอยู่ตรงใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ศุนย์ WD ที่ฟอร์จูนอยู่ตรงใหนครับ

กูเกิ้ลดูแล้วบอกเพิ่งเปิดศูนย์ใหม่ไปหาดูแล้วหาไม่เจอ ยามก็ไม่รู้เรื่อง

มันอยู่ชั้นใหนตรงใหนใครรู็บ้างครับ

WD อยู่ชั้น 4 ... ให้ขึ้น Lift แก้วชั้น 1 ด้านที่ติดกับร้าน KFC / Watson's ... พอถึงชั้น 4 ประตู Lift เปิด ท่านจะพบกับร้าน "อมร" อยู่ตรงหน้าเลย ... ให้เลี้ยวซ้าย เดินตรงไปเรื่อยๆ ผ่านร้านขายของ Secondhand Shop จนสุดทาง ... WD จะอยู่ด้านขวามือ ก่อนถึงประตูทางออก

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
      WD อยู่ชั้น 4 ... ให้ขึ้น Lift แก้วชั้น 1 ด้านที่ติดกับร้าน KFC / Watson's ... พอถึงชั้น 4 ประตู Lift เปิด ท่านจะพบกับร้าน "อมร" อยู่ตรงหน้าเลย ... ให้เลี้ยวซ้าย เดินตรงไปเรื่อยๆ ผ่านร้านขายของ Secondhand Shop จนสุดทาง ... WD จะอยู่ด้านขวามือ ก่อนถึงประตูทางออก
      ขอบคุณอย่างแรงครับผมถามไม่มีใครรู้เลย แม้กระทั่งยาม

Comment

หาไม่เจอเหมือนกัน ><

Comment

อย่าหาว่าผมขุดกระทู้เลยนะครับ......อยากอัพเดตให้พี่น้องใน..OCZ...รู้ว่าศูนย์รับเคลม..HDD-WD...ตอนนี้ได้ย้ายมาอยู่ที่พันทิพย์ประตูนํ้าแล้วครับอยู่ที่ทางข้างหลังชั้นที่ 3 เป็นที่ชั่วคราวก่อน......ศูนย์จริงๆๆจะอยู่ที่ชั้นที่ 2แต่ตอนนี้กําลังอยู่ช่วงปรับปรุงอยู่นะครับ......ผมไปเคลม.HDD มาและได้คุยกับพนักงานของ...WD...มาน่ะครับ......ส่วนที่ฟอร์จูนไม่ต้องไปแล้วนะเพราะไม่มีแล้วเดี๋ยวจะเสียเที่ยวเหมือนผมที่ไปโดยไม่รู้.......5555

Comment

ขออนุญาติขุดกระทู้นะครับ

ตกลงว่าศูนย์ Western ที่ฟอร์จูนไม่มีแล้วใช่ไหมครับ
            แล้วที่พันทิพตั้งอยู่ชั้นไหนครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ngoa View Post
              ขออนุญาติขุดกระทู้นะครับ

ตกลงว่าศูนย์ Western ที่ฟอร์จูนไม่มีแล้วใช่ไหมครับ
              แล้วที่พันทิพตั้งอยู่ชั้นไหนครับ ขอบคุณครับ
              ไม่มีแล้วครับ อยู่พันทิพโซนด้านหลังชั้นสองที่ลึกลับๆหน่อย

Comment

Originally posted by 4604069 View Post
                ไม่มีแล้วครับ อยู่พันทิพโซนด้านหลังชั้นสองที่ลึกลับๆหน่อย
                .............
                ขอบคุณ "หมอ" แทน อุตส่าห์ เข้ามาตอบ

Comment

ขอบคุณมากครับ

จะเคลมฮาร์ดิส โทรไปถามมาแล้วไม่มีของ ต้องรอตั้ง2อาทิตย์ นานมาก
                  ใช้ยี่ห้อนี้สงสัยต้องซื้อฮาร์ดดิสสำรองไว้ รอเคลมนานเกินไม่งั้นงานการไม่ต้องทำกันพอดี

Comment

ผมคนนึงที่ท้อไปถึง ฟอร์จูน เพื่อเคลม และต้องผิดหวังเพราะเค้าบอกว่าปิดไปนานแล้ว ผมว่าน่าจะมีการแจ้งแก้ลูกค้าที่ชัดเจนกว่านี้ ว่ามีศูนย์อยู่ที่เดียว ไม่งั้นคงไม่ไป

Comment

Working...
                    X