Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ comp set นี้วิ่งให้ได้คุณภาพสูงสุด set ยังไงบ้างอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ comp set นี้วิ่งให้ได้คุณภาพสูงสุด set ยังไงบ้างอ่า

อยากให้ comp set นี้วิ่งให้ได้คุณภาพสูงสุด set ยังไงบ้างอ่า

cpu: core2 e7200 2.53
    mb: asus p5k se/epu
    ram: hyperx ddr2 pc8500 1066 2g
    : galaxcy gf9600gt ddr2 1g

ช่วยสอนหน่อยครับ ว่าทำยังงัย ให้วิ่งได้เต็มประสิทธิภาพที่สุด

ขอบคุณงับ

มันต้องลองครับ ไม่รู้จะบอกไง แต่ละชุดก็เซทไม่เหมือนกันถึงจะอุปกรณ์เหมือนกันลองดูที่เข้าปักหมุดไว้แล้วกันครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      มันต้องลองครับ ไม่รู้จะบอกไง แต่ละชุดก็เซทไม่เหมือนกันถึงจะอุปกรณ์เหมือนกันลองดูที่เข้าปักหมุดไว้แล้วกันครับ
      ขอบคุณงับ เดวจะลองดู แต่จะทำไงให้แรมวิ่งได้ถึง 1066 ตอนนี้ มันวิ่งแค่ 800 เอง setไว้ auto

Comment

Working...
      X