Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆ ซื้อการ์ดจอที่ [เซียร์] ร้านไหนกันแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆ ซื้อการ์ดจอที่ [เซียร์] ร้านไหนกันแนะนำหน่อย

คือวันนี้ผมไปเดิน เซียร์มาคับ ยังเดินไม่ทั่วนะ ก็มองผ่านๆ ไม่เห็นมี พวก 9800GTX+ เลย

เห็นแต่ 8800 เต็มไปหมด กับ HD4870 อยากทราบว่า การ์ด จอพวกรุ่นใหม่ๆจะไปอยู่ร้านไหนหลอคับ

บอกกันหน่อยนะคับ ระบุ ชั้นก็ได้เดี๋ยวไปเดินหาเอง ขอบคุณคับ

9800 GTX+ ก็มีนะ -*- ชั้น2อะครับ ที่หน้าร้านขายซิงค์เยอะๆอะ มีหลายยี่ห้อด้วย
    ตรงบันไดเลื่อน อะครับ
    ขายไม่แพงด้วยแหละ ต่อได้ ด้วย ร้านประจำ อิอิ

Comment

อ้อคับ แล้ว พวกGTX260 อ่ะครับหรือว่า ที่เซียร์ ยังไม่มี มีแต่พันทิพย์

Comment

...ว่าแต่ตอนี้ 8800 แพงมั๊ยอ่ะ...

Comment

มี his 4850 ด้วย ร้าน jib มั้ง เต็มเซียเลย - -

Comment

ที่ร้าน jib hi-end ตอนซื้อ XFX9800GTX+ เค้าหยิบของแถมจากกล่อง Asus DK ให้ด้วย

Comment

ผมไปเดิน หน้าร้านอยู๋ อ่านป้าย หน้าร้านแต่ไม่ได้ถามนะ ที่ ศูนย์ JIB ไม่เห็นมี ASUS รุ่น 9800GTX+ DK Top
              เลยอ่ะ หรือว่าต้องถามเค้า เห็นเขียนราคา 9800GTX+ อยู่ที่ 6900 เอง ถูกดีแต่ไม่บอก ยี่ห้อ อะไร สงสัยคงต้องถาม

Comment

Originally posted by mee-soundman View Post
                ...ว่าแต่ตอนี้ 8800 แพงมั๊ยอ่ะ...
                เห็นผ่านๆคับ ของXFX แต่ไม่ ได้ถาม อ่า พอดีรีบ คับ

Comment

ลองดูที่ BigIT ครับ

Comment

พรุ่งนี้ก็ว่าจะไปเซียร์ มองๆPALIT9600GSOกับHIS4670ที่JIBอยู่เหมือนกัน

เชียร์ตัวไหนกันครับ^^

แต่palitมันประกันARCไม่รู้ดีเปล่า ใครมีประสบการณ์แนะนำทีครับ

Comment

อัพเดทครบวันนี้ไป เซียร์มาแล้วครัีบไปดูราคา มา แล้วก็เจอร้าน อย่างที่ ท่านข้างบนแนะนำไว้และครับ

ชั้น 2 ข้างๆบันไดเลื่อนนะครับ ชื่อร้าน Auto net ครับ มี หมดเลยครับ การ์ดจอ รุ่นใหม่
                      ที่ดูไว้ ดูแค่ 2 รุ่นครับ 9800GTX+ DK TOP ราคาอยู่ที่ 7900 บาท และ GTX260 อยู่ที่ 11000 บาทคับ

แล้วขอถามอีกอย่างครับ ผมดูในเว็ป jib เค้าบอกว่า มี รุ่น 9800GTX+ DK TOP 7990 บาทนะ แต่ผมไปเดินดูตาม ศุนย์ของ jib แต่ก็ไม่เจอรุ่นนี้นะ ผมมอง ราคา ที่เขียนไว้หน้าร้านนะ หรือว่าต้องถาม พนักงานคับ

แต่ที่ jib ก็มีรุ่น ของ 9800GTX+ นะ แค่ไม่ทราบของ ? ราคา 6990 บาทอ่ะ คงไม่ไช่รุ่น DK top
                      Last edited by ugly349; 18 Jan 2009, 15:50:37.

Comment

Working...
                      X