Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ athlon 6000+ จะใช้การ์ดจอตัวใหนเล่นเกมส์ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ athlon 6000+ จะใช้การ์ดจอตัวใหนเล่นเกมส์ดีครับ

ถ้าจะให้เล่นพวก crysis, gear of war ได้อ่ะครับ
    งบไม่มากเท่าไรครับ อยากได้ของ ati นะครับ
    ขอบคุณมากครับ

งบเท่าไหร่อ่ะครับ เอาสัก HD4850 ครับกำลังดี Crysis 1680*1050 ปรับระดับ Gamer หรือGamer+Mainstream ลื่นๆ หรือจะปรับระดับ Enthusiast ก็ได้ พอทน แต่บ้างฉากไม่รอด

Comment

งบไม่มากเท่าไหร่แล้วเท่าไหร่ล่ะครับ
      เอาตัวนี้ไปละกัน HIS HD4830 4650B

Comment

คิดว่าไม่น่าจะเกิน 5000 อ่ะครับ
        แต่เผื่อเหลือเผื่อขาดได้นิดหน่อย แล้วแต่ฝ่ายสนับสนุนทางการเงินจะอนุมัตรครับ
        ใช้เล่นกับจอ lcd 20 นิ้วครับ
        ยังไงก็ขอบคุณมากนะครับสำหรับทุกคำตอบ

Comment

งบ 5000 ก็ 4830ครับ ไม่ก็หา 4850 มือสองในไอทีมาร์เก็ตครับ น่าจะได้อยู่ครับ

Comment

8800GT ก้น่าสนใจนะ ราคามือ1 มือ2 ไม่น่าเกิน 4000.- เอาตังไปซื้อ PSU จ่ายแรงๆ

Comment

เห็นด้วยกับ rep#6

Comment

Working...
              X