Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้เล่น GTA IV ไหวมั้ยคับลื่นป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปกนี้เล่น GTA IV ไหวมั้ยคับลื่นป่าว

E7400 2.80 GHz
    ASUS P5-KPL
    Galaxy 9600GT
    RAM 2G

ไหวมั้ยคับท่านๆทั้งหลาย อยากเล่นมากมายเลยคับ

ไหวคับ

Comment

e7400 ซื้อที่หนายมาอ่า

Comment

Originally posted by amcrew View Post
        นั่นดิ อยากรู้เหมือนกัน

Comment

อาวแล้วของผม
          E5200@3.5G
          P5K-VM
          ECS9600GT
          RAM 3GB
          ไหวไหมอะครับ แล้ว GTA4 มีแต่แผ่นก๊อปขายใช่ปะจะได้ไปสอย พอดีร้านเขาอยู่หน้า โรงเรียน 555+

Comment

Originally posted by vibe View Post
            นั่นดิ อยากรู้เหมือนกัน
            หาดใหญ่มีขายแล้วอ่ะคับ แต่ใน JIB ก็มีหนิคับ

Comment

เฟรมเรทน่าจะอยู่ในช่วง 20-30นิดๆ ได้อ่ะครับ พอไหวนะ ถึงจะไม่ลื่นปื๊ดๆก็เหอะ

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                เฟรมเรทน่าจะอยู่ในช่วง 20-30นิดๆ ได้อ่ะครับ พอไหวนะ ถึงจะไม่ลื่นปื๊ดๆก็เหอะ
                มีให้ดูมั้ยคับท่าน อยากดู

Comment

กำเพิ่งสอย E7300 มาไม่ถึงอาทิตย์ ตอนนั้นยังไม่มี E7400 เลย
                  ได้ตัวคูณมาอีก 0.5 วุ้ย อิอิ

Comment

Originally posted by nongza28 View Post
                    มีให้ดูมั้ยคับท่าน อยากดู
                    ไม่รู้จะให้ดูยังไง ผมดูจากกระทู้นี้ ลองกะๆเอาตามความน่าจะเป็น คิดว่าน่าจะทำได้ใกล้เคียงกับเครื่องของผม(เกมนี้มันไม่ค่อยสนใจความแรงการ์ดจอเท่าไหร่) นั้นก็ประมาณพอเล่นได้ เฉลี่ยอยู่ที่ 30fpsกว่าๆ ต่ำสุดอาจจะลงไปถึง 20fps ถ้าไม่ซีเรียดว่าต้องลื่นหัวแตก แต่สำหรับผมเก็บเกมนี้ไว้รออัพเครื่องใหม่ก่อน ค่อยขุดมาเล่น กว่าจะถึงตอนนั้นอาจจะมีแพตออกมาทำให้อะไรๆมันดีกว่านี้ก็ได้

Comment

Originally posted by สับสน View Post
                      ไม่รู้จะให้ดูยังไง ผมดูจากกระทู้นี้ ลองกะๆเอาตามความน่าจะเป็น คิดว่าน่าจะทำได้ใกล้เคียงกับเครื่องของผม(เกมนี้มันไม่ค่อยสนใจความแรงการ์ดจอเท่าไหร่) นั้นก็ประมาณพอเล่นได้ เฉลี่ยอยู่ที่ 30fpsกว่าๆ ต่ำสุดอาจจะลงไปถึง 20fps ถ้าไม่ซีเรียดว่าต้องลื่นหัวแตก แต่สำหรับผมเก็บเกมนี้ไว้รออัพเครื่องใหม่ก่อน ค่อยขุดมาเล่น กว่าจะถึงตอนนั้นอาจจะมีแพตออกมาทำให้อะไรๆมันดีกว่านี้ก็ได้
                      ขอบคุณคับท่าน

Comment

E5300 มีขายยัง

Comment

Working...
                        X