Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมลง XP/sp3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมลง XP/sp3

ทำไมลง XP/sp3 แล้วแ แล้ว
    แล้วแล้วเครื่องหาไดรเวอร์ IDE ตลอดเลยครับไดรเวอรืลงครบจาก Asus แล้วดูก็ครบแล้วแต่พอรีสตาดเครื่องก้จะบอกว่าพบฮาดแวใหม่ตลอดไดรเวอก่อนรีก็ดูครบแล้วหรือไดรเวอเด้งออกเองมีอาการที่น่าสังเกตดังนี้
    1. เครื่องเป็น พีซี E7300, asus P5Qlและ P5kl,Ram 2 GB
    2. SP3 เป็นแผ่นออริจินอนไม่มีไดร์เวออะใรวินโดร์เปล่าๆกไมโครซอฟอ่านได้ความว่าเหมือนจะไม่ผ่านการทดสอบจากไมโครซอฟ

3.ทำไมเวลารีสตาดแล้วกลับมาหน้าวินโดแล้วดูในไดร์เวอครบแต่เครื่องก็ดิเทคฮาดแวใหม่ (IDE) อีกครับทั้งๆทีDVD,HDD ผมเป็นSATA ทั้งคู่ครับ

แล้วเครื่องหาไดรเวอร์ IDE ตลอดเลยครับไดรเวอรืลงครบจาก Asus แล้วดูก็ครบแล้วแต่พอรีสตาดเครื่องก้จะบอกว่าพบฮาดแวใหม่ตลอดไดรเวอก่อนรีก็ดูครบแล้วหรือไดรเวอเด้งออกเอง
    มีอาการที่น่าสังเกตดังนี้
    1. เครื่องเป็น พีซี E7300, asus P5Qlและ P5kl,Ram 2 GB
    2. SP3 เป็นแผ่นออริจินอนไม่มีไดร์เวออะใรวินโดร์เปล่าๆ
    3. ตอนลงไดร์เวอมีขอความจากไมโครซอฟอ่านได้ความว่าเหมือนจะไม่ผ่านการทดสอบจากไมโครซอฟ
    4.ทำไมเวลารีสตาดแล้วกลับมาหน้าวินโดแล้วดูในไดร์เวอครบแต่เครื่องก็ดิเทคฮาดแวใหม่ (IDE) อีกครับทั้งๆทีDVD,HDD ผมเป็นSATA ทั้งคู่ครับ

แผ่นpem thai maiday! kub.
    sp3 be Original nakup.
    HDD, DVD be sata only.
    เเเเเเเครื่งแม่ง

Comment

ลองเปลี่ยนแผ่นวินโดว์ดูครับ

Comment

แผ่นวินโดว์ทำมาไม่สมบูรณ์ครับ
        เปลี่ยนแผ่นและลงใหม่เลยครับ

Comment

Working...
        X