Announcement

Collapse
No announcement yet.

MirrorsEdge ค้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MirrorsEdge ค้างครับ

ตามรูปเลยมาถึงก็ค้างตอนนี้เลยครับต้องรีเครื่องอย่างเดียว เปลี่ยนแคร๊กก็แล้ว อัพเดทเกมก็แล้วยังเปนเหมือนเดิมที่เดิมเลยครับ ใช้ 3850 เป็นที่การ์ดจอป่าว
    Attached Files

ปิด ฟิสิกยังครับ

Comment

ปิดแล้วครับ ยังไม่ทันได้เล่นเลยค้างง่ะ

Comment

ปิด PhsyX นะ ATI นี้นา ลง patch 1.01 + ยาแก้ไอ ตัวใหม่ ซะด้วยนา

ลองดูๆ

Comment

ลองทุกอย่างตาม rep บนแล้วครับ ตอนนี้ก็ 1.01 พร้อมยาแก้ไอก็ยังเปนอยู่เช่นเดิม

Comment

ผมก็ค้าง แต่ผมค้างตอน ด่าน2มั้ง ตอนอยู่ในช่องแอ เสียงเพลงมีอยู่แต่กด Ctrl+Alt+Delete ได้แต่ตรงนี้ตลอด

Comment

ลง patch 1.01 + ยาแก้ไอ ตัวใหม่
              ผมลง patch แล้วครับ หา ยาแก้ไอ 1.01 ไม่เจออะ

Comment

ผมใช้ ATI 4870 เปิด PhsyX ปรับสุดหมดไม่เห็นค้างเลย

Comment

ทำไงครับ ผู้รู้ช่วยทีลองหมดแล้วยังเล่นไม่ได้เลย

Comment

ของแท้สิ ปัญหาต่างๆจะหายไปหมด เล่นได้ลื่น ไม่หน่วง ไม่ค้าง

Comment

ค้างเหมือนกัน 9800gtx+ ด้วย ค้างตอนแรก ๆ ฮอไล่ตามน่ะ เครื่องไม่ แฮ้ง แต่เกมค้าง

Comment

Working...
                      X