Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆ oc q6600+p5q pro ไปได้เท่าไรกันมั้งคับ มาโชว์และแนะนำก่อนทำกันทีคร้าบ บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆ oc q6600+p5q pro ไปได้เท่าไรกันมั้งคับ มาโชว์และแนะนำก่อนทำกันทีคร้าบ บ

ของผมได้3.4จ้า

ใจจิงอยากได้มากกว่านี้
    งิงิ
    แต่กลัวแต๊บแล้วจ้า

425*8 ไฟ 1.50625
    จ้า

วิ่ง100% ประมาน82 องศา
    ซิงเดิมๆ(อยากเปลี่ยนมั้งแล้ว แนะนำจิงทีคับ^^ งด1500+ - นิสๆ)

แล้วของเพื่อนๆละเท่าไรกัยคับ

แลกกับ E8400 มะ หิหิหิ
    รับรอง 4.0 GHz Up ^^

Comment

ดันจ้า

Comment

ไม่เอาจ้า
        ^^

ชอบอันนี้แล้วละ

Comment

ดันจ้า
          เงียบกันเยย

Comment

ผม 3.6 ไฟ1.456

อุณหภูมิ29 น้ำนะจ๊ะ ลองลากเล่นๆ

Comment

ผมอยู่ราวๆ 3.6 x9 ไม่กล้าทรมานมันมาก

Comment

หรอ
                3.6นี่
                ซิงเดิมไหวไหมคับ

หรือต้องเปลี่ยน

Comment

ของผม 3.6 จ้า ไฟ 1.502 ครับ อุณหภูมิ ตอนเล่นเกมอยู่ที่ 35-40 จ้า แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by Tumzazaki View Post
                    ของผม 3.6 จ้า ไฟ 1.502 ครับ อุณหภูมิ ตอนเล่นเกมอยู่ที่ 35-40 จ้า แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                    ทำไมเย็นจังนั้น
                    น้ำหรอ
                    หรือว่า

ซิงตัวไหน
                    แนะนำทีจ้า

Comment

ซิ้งเดิม 3.4 ก็สูงแล้วครับ ถึงมันจะไปต่อได้ถึงแถวๆ 3.7-3.8 แต่ ใช้งานจริง ทนความร้อนไม่ไหวหรอกครับ เดียวเครื่องก็จะสั้ง ปิดตัวเองครับ มันร้อนครับ

Comment

3.6 ไฟ 1.52 Water.......
                        Idle 38-40
                        Full 58-63

Comment

อยากได้ซิงไหม่ๆ
                          งิงิ

ถ้าได้จะพาลูกชายq6600
                          ไปให้ถึง 3.8เลย
                          งิงิ

Comment

Working...
                          X