Announcement

Collapse
No announcement yet.

๋HD มีเสียง แก๊ก ๆ แล้วเครื่องก็แฮ้ง เกิดมาจากสาเหตุอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดังแล้วค้าง สงสัยไกล้ไปไงครับ

Comment

เห็นทีต้องทิ้งช่วงสักนิดค่อยเอาไปเครมดีกว่า เขินไปตอนนี้ คนเครมจำหน้าได้แน่ ๆ นอนเลย
      แล้วเขาก็บอกว่าเครื่องน้องมีปัญหาเองหรือเป่า ยิ่งอาการแบบนี้เกิดเขาลองแล้วไม่เป็นนี่เสีย
      หน้าอีกต่างหาก กำ

Comment

ผมว่า hd อีกอ่ะแหละ

Comment

มีทิศดีใหม่ โทรไปถามเพื่อนมาเขาบอกว่าอาจเป็นที่สายไฟ HDD ก็ได้ ตอนนี้ได้ทำการเปลี่ยนสาย
          ไฟ HDD กลับเข้าได้เชยยย แต่ของแบบนี้ยังไม่แน่นอน เดียวผมจะลองเปิดยาว ๆ ดู อิอิ

Comment

ขอโทษคะ...!
            ใครรู้เรื่อง mainboard ช่วยไปตอบกระทู้
            ใครก็ได้ช่วยที Mainboard Gigabyte เสีย
            ด้วยคะ...ขอบคุณคะ

Comment

Working...
            X