Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่หัด oc E7300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่หัด oc E7300

ผมมี GA-EP43 UD3R + E7300 + HD4850 + Geil Black Dragon 800/CL4/2GB/Dual Channel ยังไม่กล้าอัดหนัก ถ้าไม่เพิ่มไฟ อัดแต่ FSB ได้เท่าไหรครับ ตอนนี้ 2.70GHz Fsb 1080MHz oc Ram ไม่เป็นอ่ะ

Temp 40 องศา

Comment

ไม่เพิ่มไฟลอง 10x333 ทดแรม 5:6

Comment

Originally posted by amcrew View Post
        ไม่เพิ่มไฟลอง 10x333 ทดแรม 5:6
        เอาไห้ลง4.0นะพี่แอมคิคิ ปลคนสอนผมมาเอง

Comment

ผมไม่รู้ว่าบอร์ดตัวนี้ออโต้จ่ายไฟสูงสุดเท่าไร แต่ผมเคยใช้อัสซุส ไฟออโต้มันล่อไป1.47ครับฉะนั้นไล่ไฟเองดีกว่าCPUแต่ละวีคกินไฟไม่เท่ากัน

Comment

ซิ้งค์เดิม?

Comment

เสป๊กใกล้กันลองดูเป็นเเนว MCH เพิ่มให้มันด้วย ทดเเรม 1:1 หรืออยากได้บัสเยอะก็เเล้วเเต่ ล็อตบัส pciด้วยนะ

Comment

มาดู

Comment

Working...
                X