Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870x2กับ9800gtx+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

3870X2 ครับ

แต่มันมีทริกเล็กๆ น้อย ๆ ที่หลายๆ คนคาดไม่ถึง ในการ ดึงพลังมันออกมาหุๆ

Comment

เอ่อ ทำไงเหรอครับ เอาไฟแช็ครนมันปะ พอมันร้อนแล้วจะวิ่งไฟแล๊ป 5555

Comment

3870x2แหล่มเลย
        เฮียซันฟังธง!!!
        *-*

Comment

Originally posted by momotaro2u View Post
          3870X2 ครับ

แต่มันมีทริกเล็กๆ น้อย ๆ ที่หลายๆ คนคาดไม่ถึง ในการ ดึงพลังมันออกมาหุๆ
          ทำยังไงอ่ะครับ น่าสนๆ ผมชอบการ์ดยาวๆ เผื่อหามาลองเล่นดูบ้าง

Comment

Originally posted by amcrew View Post
            ซื้อให้เพื่อน 8400gs ก็พอ ถ้าใช้เอง 3870x2 ครับ
            ได้มาแระ 8400GS เดี๋ยวลากแล้วเอาขึ้น hwbot โชว์

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
              ได้มาแระ 8400GS เดี๋ยวลากแล้วเอาขึ้น hwbot โชว์
              ผมได้มาหลายถ้วยเลยครับกะ 8400gs อิอิ
              เคยได้ถ้วยทองมา3ใบ แต่ฝรั่งมันมาแซงคืนไปละ

แปลกใจ ว่าทำไมเมืองนอกมันเป็น g86 แต่ของผมมันแค่ g84 เอง
              E7300@4.0 เลยไปแพ้ E2180@3.2 ซะได้

Comment

Working...
              X