Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกอบคอมกับร้าน busitek นี่ดีไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกอบคอมกับร้าน busitek นี่ดีไหมคับ

ผมเหนไนเวปเขามีแต่ อุปกรดีๆๆที่ผมชอบทั้งนั้นเลย

ปล.ใครเคยประกอบคอมกับร้านนี้มาคุยหน่อยว่าดีหรือไม่ดี

บริการดี
    ให้คำปรึกษาดี
    แต่ราคาแพงกว่านิดหน่อย

Comment

ดีครับ จัดไปเลยครับ แต่แพงกว่านิดๆ

Comment

Originally posted by hikky View Post
        บริการดี
        ให้คำปรึกษาดี
        แต่ราคาแพงกว่านิดหน่อย
        OK นะผมว่า

Comment

ron

ขายแต่ของดีจิงๆคับ แต่มีของให้เลือกน้อย เพราะคัดมาแล้ว บางชิ้นซื้อที่อื่นมาก็ได้คับถ้าเราต้องการ

Comment

ถ้าประกอบเองได้ แนะนำให้หลีกเลี่ยงคับ แพงกว่าร้านอื่นชิ้นละ 200-300 ได้ รวมหลายๆชิ้นก็ หลายพัน ( ถ้าซื้อใหม่หมดทุกชิ้น )

Comment

Originally posted by sunserus View Post
              ถ้าประกอบเองได้ แนะนำให้หลีกเลี่ยงคับ แพงกว่าร้านอื่นชิ้นละ 200-300 ได้ รวมหลายๆชิ้นก็ หลายพัน ( ถ้าซื้อใหม่หมดทุกชิ้น )
              ผมก็อยากประกอบเองปัญหาคือประกอบไม่เปน

Comment

ร้านพันทิพที่น่าสนใจก็มีแค่ jib busitek com7

Comment

ให้คนในบอร์ดพาไปก้อได้คับมีไปกานทุกอาทิตย์แหละผมว่า อิอิ

Comment

Originally posted by romeo View Post
                    ให้คนในบอร์ดพาไปก้อได้คับมีไปกานทุกอาทิตย์แหละผมว่า อิอิ
                    จะไปยังไงผมไม่รู้จักใครเลยไนบอร์ด

Comment

Originally posted by คอม View Post
                      จะไปยังไงผมไม่รู้จักใครเลยไนบอร์ด
                      เอาเบียร์มา ซัก 3 ขวด เดี๋ยวก็รู้จักกันเอง (เดี๋ยวจัดให้)

Comment

ร้าน jib ก็ดีน่ะ แต่ case ร้านนี้ไม่โดนผมเลยซักตัว

Comment

จดๆ

Comment

ร้านดีครับ ขายแต่ของดีๆ ร้านดูหรูดี แต่ผมไม่เคยเข้า ผมว่าร้านมันเล็กไป ดูอึดอัด

Comment

บริการดีครับ

เสียแต่ว่าของแพงกว่าเจ้าอื่น เคยเจอ cpu ประกัน com7 เหมือนกัน เขาขายแพงกว่าร้านข้างๆ หลายร้อยบาท เขาบอก ได้ราคานี้ละ

ถ้าประกอบไม่เป็น ก็โอเคครับ ของดี บริการดี

แต่ถ้าประกอบเองเป็น ซื้อแยกชิ้นเอง จะถูกกว่าพอสมควรเลยครับ

Comment

Working...
                              X