Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้าเกมส์เเล้วหลุดหน้าจอมืดคับช่วยวิเคราะปัญหาที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้าเกมส์เเล้วหลุดหน้าจอมืดคับช่วยวิเคราะปัญหาที

เป็นเกมส์ออนไล SF CABAL ครับ จะว่าผมเกรียนก็ไม่เป็นไรครับ

ปัญหาคือ เล่นเวปไม่มีปัญหาครับ แต่เวลาผมเข้าเกมส์ไป ( SF ) เเล้วเลือกตัวละคร ต่างไม่เป็นไรครับเเต่พอรันเข้าด่านจะเล่นเเล้วหน้าจอจะมืดหรือไม่ก็ค้างคับไม่ทราบว่ามันเกิดจากสาเหตุอะไรครับ
    ช่วยวิเคราห์ที

ส่วนเกมส์ CABAL เลือกตัวละครไรไม่มีปัญหาครับ เเต่พอรันเข้าเกมส์จะเล่นเข้าไปวิ่งได้ซักพักก็ค้าง ไม่เครื่องก็รีสตาร์ทเองครับ ช่วยวิเคราะห์หาสาเหตุให้ครับพี่

สเปกเครื่อง
    celeron 2.4 ตอนนี้อัพมาเป็น P 4 3.0 ครับ ก็ยังไม่หาย
    ram 512 ตอนนี้อัพมาเป็น 1 G เเล้วก็ไม่หายครับ
    APG gigabyte 9550
    HD 80 g
    PUS ติดเคสมานะครับ 350 W

เครื่องนี้ใช้มาจะ 5 ปีละครับ

ช่วยพี่ ๆ วิเคาระห์ปัญหาให้ทีนะครับ อดเล่นเกมส์มาจะ 2อาทิตย์ละจะลงเเดงตายอยู่เเล้ว

ช่วยหน่อยนะครับพี่ ๆ ดัน น น นน

Comment

อาจจะมีอะไรซักอย่างเสียหาย *-*

ลองที่ วินโดวก่อนนะ

Comment

ลงวินโดใหม่หรอคับพี่

Comment

ดันเอาอีกครับ

Comment

ลองลงใหม่ครับเพื่อfileมันเสีย รอท่านต่อไปอีกที

Comment

ครับ ดัน น น

ขอความคิดเห็นอีกครับ

Comment

ให้ทาย เมน บอร์ด ครับ

Comment

ลบเเล้วลงเกมส์ใหม่เเล้ว

ไม่หายยครับ

ขออีก

Comment

หรือว่าการ์ดจอไม่ไหวเเล้ว มีส่วนไหมครับ

Comment

format ลง window ใหม่ครับลองดู

Comment

ดัน น น น

Comment

Working...
                        X