Announcement

Collapse
No announcement yet.

Witcher Enhanced ไม่มีเสียงครับ ช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Witcher Enhanced ไม่มีเสียงครับ ช่วยที

witcher enhanced edition ลงแล้วเ้ข้าเกมไม่มีเสียงอะไรเลยครับ ใช้ windows xp sp3 ครับ ไม่รุเกี่ยวกันไม๊ ผู้รู้ช่วยทีครับ

ขุดๆๆๆ เปนเฉพาะเกมนี้เกมเดียวครับ เกมอื่นไม่มีปัญหา ช่วยทีครับ อยากเล่นมากๆๆ

Comment

Originally posted by hell View Post
      ขุดๆๆๆ เปนเฉพาะเกมนี้เกมเดียวครับ เกมอื่นไม่มีปัญหา ช่วยทีครับ อยากเล่นมากๆๆ
      ลองปรับออฟชั่นดูครับ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

Comment

ลองปรับหลายอย่างในเกมแล้วครับ ก้ยังไม่มีเสียง ใครรู้ช่วยทีค้าบๆๆ

Comment

ผมก็เล่นบนvista ก็ปรกตินะ ทั้งภาพและเสียง

Comment

ไม่ก็ลองเลือก ภาษา เป็น en ตอนลงเกมครับ เอ่อ ไม่ทราบว่าเป็นแผ่น แท้ หรือ copy
            หากอย่างหลังจะมีของ RELOADED กับ Clone
            หากเป็นแผ่น Clone ให้เปลี่ยนภาษาเป็น รัสเซีย ก่อนครับ แล้วติดตั้งเกม จะมีให้เลือก ลง ภาษา en

Comment

"Witcher" สนุกมั้ยครับ

Comment

Originally posted by luminesce23 View Post
                ไม่ก็ลองเลือก ภาษา เป็น en ตอนลงเกมครับ เอ่อ ไม่ทราบว่าเป็นแผ่น แท้ หรือ copy
                หากอย่างหลังจะมีของ RELOADED กับ Clone
                หากเป็นแผ่น Clone ให้เปลี่ยนภาษาเป็น รัสเซีย ก่อนครับ แล้วติดตั้งเกม จะมีให้เลือก ลง ภาษา en
                ของผมเปงของ skidrow อ่า่ครับ ทราบไม๊ครับต้องทำยังไง

Comment

เปิดลำโพงจิคับ!!!!!!!!!!!

Comment

Working...
                  X