overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 25
    OverclockZone Member medkwang's Avatar

Default ขาย EVGA GTX 1080Ti FTW3 Elite, Kingpin

ขายการ์ดจอรายละเอียดตามนี้
    -ติดต่อ 09414561สี่สี่ ส่งได้ทั่วไทยทั้ง ปณ และ Kerry express
    -ประกันใจ 7 วัน นับจากวันรับของ ถ้ามีความเสียหายจากการใช้งาน ขอไม่รับประกันใจให้ สามารถฝากเคลมได้ มีค่าใช้จ่าย

1. EVGA GTX 1080Ti FTW3 Elite Black ใช้งานไม่มาก มีกล่อง ขายแล้ว

2. EVGA GTX 1080Ti FTW3 Elite Green ใช้งานไม่มาก ไม่มีกล่อง ขายแล้ว

3. EVGA GTX 1080Ti Kingpin ไม่มีกล่อง ของเกือบใหม่ ขาย 36900

Last edited by medkwang; 17 Jun 2018 at 15:04:21.

OverclockZone Member Moopingkrup's Avatar

โหดๆอีกแล้วครับเสี่ย

ปุ๋ย's Avatar

Banned

แพงว่ะ ไอ้น้องเอย ใคนสนคิงปิน ผมขาย 35000.- ของครบ มาเอาไปคับ

ปล.ข้องใจ มีอะไร pm หาผมได้นะ ครับ คุณหมอ กวาง

กุเหลืออดกับมืงละ สำหรับมีง ทีไหน เมือไร ได้ตลอด ถ้าอยากเคลียกับกุ
    Last edited by Tiesto..; 8 Jun 2018 at 10:57:03.

OverclockZone Member medkwang's Avatar

Quote Originally Posted by Tiesto.. View Post
    แพงว่ะ ไอ้น้องเอย ใคนสนคิงปิน ผมขาย 35000.- ของครบ มาเอาไปคับ

ปล.ข้องใจ มีอะไร pm หาผมได้นะ ครับ คุณหมอ กวาง

กุเหลืออดกับมืงละ สำหรับมีง ทีไหน เมือไร ได้ตลอด ถ้าอยากเคลียกับกุ

Banned

เฮ้ย ไอ้น้อง ไอ้ฟาย กรูไปเห้น หลายกระทุ้ละ ที่ กุโดน หมากัด นะ ถามจิง มรีง แม่ง หน้า ตัวเมียสาด

ว่ากุโดนนินั้น สุดท้าย ทำไรกุ ได้วะ เจอกันหมน่อย ไหมคับ เพือนเก่า คุณกับผม ก็เคยเปนเพือนกัน

กล้าๆ มาคุยกันหน่อย หรอ มรึงอย่าทำตัว เปน คนดี สาด กรู รุ้ เรือง มรึงทุกเรือง นะ

ถ้าจะให้จบ มรีงไปลบทีมรีงเคย โพส ด่า กรูนะ ไปลบซะ

ถ้ามรึงไม่ลบ กรู เจอกระทุ้ มีง กุก็จะ เปนแบบนี้ละ นะ เรืองมรึงกับ กรู รุ้อยุ่แกใจนะกวาง เรียนถีงเปนหมอ ถ้ามรีงคิดไม่ได้
    กุบอกตรงๆ โลกนี้มีตนอยางมรีงนะ เหอๆ

ปล. พี่เเก้ว ลาซาล ฝากความคิดถึงมาให้ ถามว่าทำไมลูกค้า ประจำ นักเรียนหมอ ไม่เห้นมาใช้บริการ

Banned

Quote Originally Posted by medkwang View Post
    ขายการ์ดจอรายละเอียดตามนี้
    -ติดต่อ 09414561สี่สี่ ส่งได้ทั่วไทยทั้ง ปณ และ Kerry express
    -ประกันใจ 7 วัน นับจากวันรับของ ถ้ามีความเสียหายจากการใช้งาน ขอไม่รับประกันใจให้ สามารถฝากเคลมได้ มีค่าใช้จ่าย

1. EVGA GTX 1080Ti FTW3 Elite Black ใช้งานไม่มาก มีกล่อง ขาย 28900

2. EVGA GTX 1080Ti FTW3 Elite Green ใช้งานไม่มาก ไม่มีกล่อง ขาย 28000

3. EVGA GTX 1080Ti Kingpin ไม่มีกล่อง ของเกือบใหม่ ขาย 36900

รูปมาเย็นๆ
    ขอไม่มีประกันใจ ไอ้สาด ของมีปีนหา แม่งอ้างไงคับพี่น้อง ตอนอยุ่กับผมไม่เปนไร 555555+

Quote Originally Posted by Tiesto.. View Post
    ขอไม่มีประกันใจ ไอ้สาด ของมีปีนหา แม่งอ้างไงคับพี่น้อง ตอนอยุ่กับผมไม่เปนไร 555555+
    +

- - - Updated - - -

เฮ้ย ไอ้น้อง ไอ้ฟาย กรูไปเห้น หลายกระทุ้ละ ที่ กุโดน หมากัด นะ ถามจิง มรีง แม่ง หน้า ตัวเมียสาด

ว่ากุโดนนินั้น สุดท้าย ทำไรกุ ได้วะ เจอกันหมน่อย ไหมคับ เพือนเก่า คุณกับผม ก็เคยเปนเพือนกัน

กล้าๆ มาคุยกันหน่อย หรอ มรึงอย่าทำตัว เปน คนดี สาด กรู รุ้ เรือง มรึงทุกเรือง นะ

ถ้าจะให้จบ มรีงไปลบทีมรีงเคย โพส ด่า กรูนะ ไปลบซะ

ถ้ามรึงไม่ลบ กรู เจอกระทุ้ มีง กุก็จะ เปนแบบนี้ละ นะ เรืองมรึงกับ กรู รุ้อยุ่แกใจนะกวาง เรียนถีงเปนหมอ ถ้ามรีงคิดไม่ได้
    กุบอกตรงๆ โลกนี้มีตนอยางมรีงนะ เหอๆ

ปล. พี่เเก้ว ลาซาล ฝากความคิดถึงมาให้ ถามว่าทำไมลูกค้า ประจำ นักเรียนหมอ ไม่เห้นมาใช้บริการ
    +

Banned

ผมโทรไป จะขอซื้อ มันบอกไม่ด้ขายกาดจอ ในเวป ไอ้คนนี้ ค้าขายระวังกันหน่อยนะ คับ

1.ภาพไม่มี ให้พ่อมีงมโนหรอ
    2.ไม่มีประกันใจอะไรทีังสิ้น ไปขายให้ปะ มีงเถอะ

กวางเอย กวางน้อย กรู ไม่อยากจะทำไรมีงนะ แต่หลายกระทุ้แล้ว ทีมีงไป ด่ากรู ยอมรับเถอะ
    Last edited by Tiesto..; 8 Jun 2018 at 16:43:48.

Banned

ถึงตนทีสนใจซื้อสขาย ยุสเซอ นิละกันนะ คับ
    ผมนาย เอกี้ ผมไม่ใช่คนดี ผมโดนคนหลายคนในเวป ด่ามากมาย
    แต่ผมจขะบอกว่า ไอ้ยุส เซอ นิ แม่งจัง ไร ***** หย่ิง กว่าผม
    ผมเตือนพีน้องด้วยความหวีัง ดีนะคับ

ปล. มันบอกผมว่าไม่ได้ตั้งขายของในเวป อะไรทั้งนั้น

ผมไม่ได้ จะรบกวนการซื้อขายอะไรทั้งนั้น แต่สำหรับ ยุสเซอนิกับผม มีความหลังกันคับ
    ท่านใดไม่รุ้อะไร กรุณา อย่าโพสครับ ผมเข้าใจ ผมเคยเกรียน ทำให้เพือนๆ ไม่พอใจ หลายคน
    แต่ ผมก็เเค่เกรียน หรอกวนตีน แค่นัน
    แต่สำหรับ ไอ้ หน้ากาผุ้ดีคนนี้ ผมบอกเลย ผมยังยอมคับ
    Last edited by Tiesto..; 8 Jun 2018 at 16:47:11.

ผมโทรไป จะขอซื้อ มันบอกไม่ด้ขายกาดจอ ในเวป ไอ้คนนี้ ค้าขายระวังกันหน่อยนะ คับ

1.ภาพไม่มี ให้พ่อมีงมโนหรอ
    2.ไม่มีประกันใจอะไรทีังสิ้น ไปขายให้ปะ มีงเถอะ

กวางเอย กวางน้อย กรู ไม่อยากจะทำไรมีงนะ แต่หลายกระทุ้แล้ว ทีมีงไป ด่ากรู ยอมรับเถอะ
    +

OverclockZone Member Moopingkrup's Avatar

คนอื่นยังไงผมไม่รู้นะ แต่ตัวนี้ผมซื้อกับตากวางมา 6 ปีแล้ว ไม่เคยงอแง ที่สำคัญของชิ้นนี้ มันนับตัวได้ครับ

Banned

เบ้เรื่มมาป้องนาย

เดียว มามาหมูสับ ก็มา อิอิ

เจ้าของกระทุ้ รุ้อยุ่แกใจคับ ว่าทำอะไรกับผมไว้

ท่านใดจะมาให้เครดิส เรืองของท่าน
    Last edited by Tiesto..; 8 Jun 2018 at 18:15:14.

เจ้าของกระทุ้ รุ้อยุ่แกใจคับ ว่าทำอะไรกับผมไว้

ท่านใดจะมาให้เครดิส เรืองของท่าน
    +

OverclockZone Member mamamoosab's Avatar
    0840012743 รับถ่ายรูปทั่วโลกถ้ามีคนจ้าง

ผมว่าผมไม่เคยไปยุ่งอะไรกับท่านนะ ใครด่าอะไรผมก็ไม่เคยไปเม้นอะไร อยู่ดีๆ แขวะผมทำไม

มุงนิด

OverclockZone Member stomfield's Avatar

มันส์

Sent from my CLT-L29 using Tapatalk

Banned

ผมมีเรือง ของไอ้ยุสเชอ นิอีกเยอะคับ รอดูต่อไปคับ มันส์แน่นนอน

ผมดำเนินเรืองถึงสุดท้าย ยุส นิจะไม่มีทียืนในนี้คัับ
    พวกท่าน ตัดสินเอาเงอคับ

สำหรับผม ผมมัน***** อยุ่แล้ว
    โกง ระยำ เร้ว ผมโดนมาหมด ละ แต่ผมจะบอกว่า ทำไมผมยัง อยุ่ได้
    ถ้าคนมีจิตสำนึก คงคิดได้นะคับ

แต่สำหหรรับ นายกงวาง กับผม มันเปนเรืองของ เค้ากับผม แต่ ผมจะมาเล่า ให้พวกท่านรับรุ้ กันต่อไปคับ ว่าคนทีมีอาชีพทีน่ายกย่อง เบิ้องหลังมันเปนยังไง
    Last edited by Tiesto..; 9 Jun 2018 at 02:30:48.

ผมมีเรือง ของไอ้ยุสเชอ นิอีกเยอะคับ รอดูต่อไปคับ มันส์แน่นนอน

ผมดำเนินเรืองถึงสุดท้าย ยุส นิจะไม่มีทียืนในนี้คัับ
    พวกท่าน ตัดสินเอาเงอคับ

สำหรับผม ผมมัน***** อยุ่แล้ว
    โกง ระยำ เร้ว ผมโดนมาหมด ละ แต่ผมจะบอกว่า ทำไมผมยัง อยุ่ได้
    ถ้าคนมีจิตสำนึก คงคิดได้นะคับ

แต่สำหหรรับ นายกงวาง กับผม มันเปนเรืองของ เค้ากับผม แต่ ผมจะมาเล่า ให้พวกท่านรับรุ้ กันต่อไปคับ ว่าคนทีมีอาชีพทีน่ายกย่อง เบิ้องหลังมันเปนยังไง
    +

Amagin's Avatar
    อยู่เจียงใหม่เน้อ

เพิ่งรู้ว่า ocz มี bot ช่วยดันกระทู้ให้ด้วย แหล่มเบย ^^

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks