Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่คีย์ Win7 ไม่ผ่านครับขึ้นดังนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่คีย์ Win7 ไม่ผ่านครับขึ้นดังนี้ครับ

http://www.uppic.net/show/1673bd1906...b07216a898a4a1

Help Me

Comment

ลองทั้งสองล่ะครับไม่ได้เลย
      ลองมาหลายตัวแล้วไม่ได้เลย
      Last edited by VesPer-KiD; 19 Jan 2009, 08:22:27.

Comment

ใช้ได้แล้วใจจร้า

Comment

ขอบคุณครับ แต่ใช้คีย์ไม่ได้สักอัน

เพราะเป็นตัวโม Windows 7 Lite Home Premium Edition

ใช้แคกเอาได้ล่ะครับ

Comment

Originally posted by VesPer-KiD View Post
            ขอบคุณครับ แต่ใช้คีย์ไม่ได้สักอัน

เพราะเป็นตัวโม Windows 7 Lite Home Premium Edition

ใช้แคกเอาได้ล่ะครับ
            ส่วนของผมตัวเต็มโหลดมาจากไมโครซอฟท์โดยตรง.

Comment

อืมม์....ผมก็มีอาการแปลกๆ
              ลงทีแรก แล้ว activate ผ่านครับ
              พอไป download ที่ MS มันกลับให้มา activate ใหม่
              สงสัยโดน ของแถม เข้าแล้ว
              เดี๋ยววันนี้ จะลองใหม่
              ได้ผลยังไง จะแจ้งให้ทราบครับ

Comment

ขอที่โหลดคีย์ Windows 7 Home Premium

Comment

อยากได้วิธีแอคทิเวท ตัว64บิต บิวด์7000

Comment

ขอความร่วมมือ: งดโพสลิงค์, ซีเรียลนัมเบอร์ ซอฟท์แวร์ลิขสิทธิ์ทุกประเภท (ทั้งขอและแจก)

ดูแล้วแต่ละคนเป็นเมมเบอร์กันมานานแล้ว น่าจะรู้กฎระเบียบข้อบังคับ และมารยาทการใช้เว็บบอร์ดที่นี่บ้าง

เตือนกันหลายครั้งแล้วนะครับ ไม่ให้ขอ ไม่ให้แจก

ถือว่าขอความร่วมมือนะครับ

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
                      ขอความร่วมมือ: งดโพสลิงค์, ซีเรียลนัมเบอร์ ซอฟท์แวร์ลิขสิทธิ์ทุกประเภท (ทั้งขอและแจก)

ดูแล้วแต่ละคนเป็นเมมเบอร์กันมานานแล้ว น่าจะรู้กฎระเบียบข้อบังคับ และมารยาทการใช้เว็บบอร์ดที่นี่บ้าง

เตือนกันหลายครั้งแล้วนะครับ ไม่ให้ขอ ไม่ให้แจก

ผมสงสัยอย่างครับ ถ้าเป็นโปรแกรมจากเว็บเขาโดยตรง และสามารถให้โหลดได้ฟรี และลิ้งที่เอามาลงก็มาจากเว็บโดยตรง มันจะผิดได้อย่างไร ทางกฏหมายก็ผิดไม่ได้ครับ เว้นแต่บางที่เขียนกำกับไว้ว่า ถ้านำข้อมูลไปเผยแผร่ ก็จะดำเนินการตามกฏหมาย

นี่ก็ลิขสิทธิ์ครับ Windows7 ลิ้ง http://www.microsoft.com/windows/windows-7/default.aspx

คนที่เขามาแจกโปรแกรมที่มาจากเว็บหลัก มันไม่ผิดหรอกครับ คิดถึงน้ำใจเขาด้วย ถ้าเอามาจากที่อื่นอีกที โดยไม่ผ่านเว็บหลักก็ว่าไป

หรือไม่คนที่จะแจกลองหาคำว่า Law แล้วอ่านครับ

เว้นแต่แคร็ก

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                        ผมสงสัยอย่างครับ ถ้าเป็นโปรแกรมจากเว็บเขาโดยตรง และสามารถให้โหลดได้ฟรี และลิ้งที่เอามาลงก็มาจากเว็บโดยตรง มันจะผิดได้อย่างไร ทางกฏหมายก็ผิดไม่ได้ครับ เว้นแต่บางที่เขียนกำกับไว้ว่า ถ้านำข้อมูลไปเผยแผร่ ก็จะดำเนินการตามกฏหมาย

นี่ก็ลิขสิทธิ์ครับ Windows7 ลิ้ง http://www.microsoft.com/windows/windows-7/default.aspx

คนที่เขามาแจกโปรแกรมที่มาจากเว็บหลัก มันไม่ผิดหรอกครับ คิดถึงน้ำใจเขาด้วย ถ้าเอามาจากที่อื่นอีกที โดยไม่ผ่านเว็บหลักก็ว่าไป

หรือไม่คนที่จะแจกลองหาคำว่า Law แล้วอ่านครับ

เว้นแต่แคร็ก
                        เอาลิงค์ที่ดาวน์โหลดจากเว็บผู้ผลิต/ผู้พัฒนามาเผยแพร่ หรือแจ้งข่าวกันให้ทราบ ไม่ผิด และ ผมไม่เคยว่าเลย
                        ออกจะเป็นสิ่งที่ดี ที่เอาข้อมูลมาแบ่งปันกันด้วยซ้ำ ผมต้องขอขอบคุณครับ

แต่หลายกระทู้ หลายความเห็น (อย่างกระทู้นี้ ผมก็ลบไปหลายความเห็นแล้ว)
                        มีการขอคีย์ , activate, รวมถึงแคร็ก ซึ่งกรณีนี้ ผิดแน่นอน
                        และผมได้ขอความร่วมมือไปหลายต่อหลายครั้งแล้ว
                        กระทู้ก็ปักหมุดเอาไว้ตั้งแต่เปิดเว็บบอร์ด ขอความร่วมมือ

สมาชิกหน้าเก่าหน้าแก่น่าจะทราบกันดี และเท่าที่เห็น ก็มีการตักเตือนกันโดยตลอดจากเพื่อนสมาชิกด้วยกัน

ขอบคุณที่เข้าใจและแยกแยะได้นะครับ

Comment

Originally posted by VesPer-KiD View Post
                          ขอที่โหลดคีย์ Windows 7 Home Premium
                          เข้าไปที่นี่ครับ.
                          http://connect.microsoft.com/
                          Sign inด้วยhotmailที่ท่านใช้อยู่(ของผมใช้@msn)แล้วกรอกรายละเอียดเพื่อสมัครเป็นBeta Tester เพื่อจะเข้าถึง link ข้อมูลที่ต้องการครับ.

Comment

Originally posted by spin 9 View Post

ขออภัยในความผิดที่เกิดขึ้นในการโพสkey BetaของW7.
                            ขอรับโทษด้วยการหยุดโพสเป็นเวลา3วันครับ.

Comment

[QUOTE=191;5910250]เข้าไปที่นี่ครับ.
                              http://connect.microsoft.com/
                              Sign inด้วยhotmailที่ท่านใช้อยู่(ของผมใช้@msn)แล้วกรอกรายละเอียดเพื่อสมัครเป็นBeta Tester เพื่อจะเข้าถึง link ข้อมูลที่ต้องการครับ.
                              ^
                              ^
                              ^
                              ^

เข้าไปโหลดได้แต่ตัว os เท่านั้น มันไม่คีย์ให้แล้ว เพราะ รหัส์ Beta Tester โดนแบนไปแล้ว

โหลดมาไม่ได้คียก็เท่านั้นต้องมานั่งใช้วิชามารอีก ผมว่าโหลดตัว Ultimate ที่มาพร้อมคีย์ยังดีกว่า

Comment

Working...
                              X