Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ช่วยแนะนำที] อยากได้ Headphone ไม่เกิน 500+/- 100

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ช่วยแนะนำที] อยากได้ Headphone ไม่เกิน 500+/- 100

อันเก่ารู้สึกเีสียงไม่ค่อยไหวแล้ว หูเสียไปแล้วข้างหนึ่งฟังไม่ได้อารมณ์แล้ว

จุดประสงค์
    1. จะเอาเน้นดูไฟล์ Media แบบ Hi - def แล้วก็ฟังเพลงน่ะครับ

ความต้องการ
    1. ถ้าเป็นไปได้ขอที่ เบสดังๆ ดีๆหน่อยก็จะดีมากครับ
    2. ขอแบบคุณภาพเหมาะสมราคานะครับ

เงื่อนไข
    1. ราคางบประมาณคือ 500 +/- ไม่เกิน 100 (คือ MAX สุดก็ไม่เกิน 600 อะครับ)
    2. ถ้าเป็นไปได้ขอที่ขายในเชียงใหม่นะครับ

ขอบคุณมากครับ

ผมมีแบบ 5.1 ได้ป่าวครับ แต่ขายที่ประมาณ 800 ครับ ราคาซื้อตอนนั้นมัน สองพันกว่า

Comment

มีอันนี้ครับPhilips SBC HP430 DJ style สภาพใหม่ๆ(อายุราวๆ3-4เดือน)เสียงดีแบบHi-Fi ผมว่าเบสนุ่มดีนะไม่กระแทกกระทั้นมากมาย ฟังสบายหู ขาย600 พร้อมส่งEMSไม่เกิน 2 วันถึง (ช่วยเหลือน้องสาวๆข้างบ้านผมหน่อยเค้าอยากขาย เพราะซื้อมาแล้วไม่ค่อยได้ใช้)
      Last edited by kt_shy; 4 Feb 2009, 21:48:09.

Comment

ููู^^^

อันนี้ถ้า จขกท ไม่เอาอ่ะ

ขอผมได้มะครับ

pm มานะ ครับ

ไม่ได้มาตัดหน้านะ แค่มาขอต่อคิวอ่ะครับ

Comment

ซ้ำ....
          เนทอื่ด กด เพลิน โทษทีครับ
          Last edited by suek; 21 Jan 2009, 00:38:10.

Comment

ถึงคุณ kt_shy
            เออ...ไม่กล้าเสี่ยงของมือ 2 ครับ เพราะไม่สบายใจที่จะซื้อ (ขอโทษด้วยนะครับ แต่มันอัคติส่วนตัวกับของมือสองน่ะครับ) แต่ไม่แน่ถ้าหากว่า มีเงื่อนไขดังต่อไปนี้ครบก็อาจจะสนสินค้ามือสองก็ได้
            1. ยังอยู่ในอายุประกันสินค้า
            2. สถานที่ เครม สามารถหาได้ในเชียงใหม่
            3. เอกสารประกันสินค้ายังคงอยู่
            4. กล่องและใบเสร็จยังเก็บเอาไว้
            อันนี้คุยกันได้ครับ เพราะผมยังอุ่นใจถ้ามีประกัน
            -------------------------------------------------------

ถึงคุณ ultraline เออ คือว่า...
            ผมต้องการ Headphone ครับ ไม่เอา Sub เพราะว่าที่บ้านมีอยู่แล้ว
            แต่อยากได้ หูเอามาไว้ดูเองมากกว่า เพราะถ้าเอา Sub แล้วมันไปกวนแม่เวลาดูทีวี
            ขอโทษด้วยที่ความต้องการซื้อกับขายเราไม่ตรงกันน่ะ

Comment

phillip สวยดี

Comment

ที่ it city แถวบ้านผม ขายไอ้นี่ 550 จะฝากซื้อใหม

Comment

งั้นเดี๋ยวลองไปหาดูที่ IT City บ้างดีกว่า
                  แต่ว่า เสียงนี่สิ
                  ดีรึเปล่า เท่านั้นเอง

Comment

Working...
                  X