overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 19 of 19
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation กระเป๋า เป้ Nike adidas กริ่งไร้สาย NBOX Rotring IPM GameBoy อื่นๆ เพียบ ปิด 31/5/6

กระเป๋า เป้ Nike adidas กริ่งไร้สาย NBOX Rotring IPM GameBoy อื่นๆ เพียบ ปิด 31/5/61 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 31-5-2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.Advante

กริ่งไร้สายครับ
    เปลี่ยนเสียงได้หลายเสียง
    ตัวเครื่องสามารถเคลื่อนย้ายไปวางที่ไหนก็ได้
    เพราะไม่ต้องเดินสายไฟ ใช้ถ่าน 2 ก้อนครับ
    **ไม่มีตัวกดกริ่งนะครับ**
    มีแต่ตัวรับ มีเสียงดังปกติ ลองกดดูแล้ว
    ใส่ถ่านเครื่องก็ทำงานปกติ
    เอาเป็นว่าใครใช้แบบนี้อยู่ มีตัวกดกริ่งอยู่แล้ว
    เอาตัวนี้ไปใช้ร่วมเลยครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติด มีเสียงแน่นอน

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.NBOX

กล่อง NBOX Digital Media Player
    สนับสนุนการเล่น jpg, bmp, gif, mp3,wma, wav, mpeg- 1, mpeg- 2, divx, xvid, avi, mov, mp4,vob, mpeg, mpg, rm และ rmvb

มีตัวกล่องอย่างเดียวครับ ไม่มีหม้อแปลง ไม่มีรีโมท
    ผมเลยทดลองให้ไม่ได้ เพราะตัวเครื่องต้องใช่รีโมทกดเปิดครับ
    ลองได้แค่เสียบไฟดูว่าไฟติดมั้ยแค่นั้นครับ
    ทดสอบเสียบไฟแล้ว มีไฟติดครับ (อย่างอื่นไม่ทราบ)
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเสียบไฟติดแน่นอนครับ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.Rotring

ปากกาหมึกซึมมาเป็นเซ็ท
    มี 3 หัว 0.2 0.3 และ 0.5
    แต่ตัวด้ามหายไป 1 ด้าม ถ้าจะใช้เอาด้ามตัวอื่นใส่แทนกันได้
    ตัว 0.3 และ 0.5 ยังไม่เคยใช้งานนะครับ(ดูจากหลอดใส่หมึก)
    มีที่ใช้แล้วคือตัว 0.2 แต่ตอนนี้หมึกแห้งแล้ว
    **สรุป ได้ไปทั้งกล่องตามภาพครับ**
    ด้ามหาย 1 อัน กับ วงเวียนไม่มีครับ

ได้ไปหาหมึกเติมก็ใช้ได้เลยครับ
    ปล่อยกันไปถูกๆ เลยครับ ของชุดนี้แพงเอาเรื่องอยู่

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.PERRY ELLIS

กระเป๋าสะพายข้างสีดำ
    สภาพยังใช้ได้ครับ ยังไม่ได้ซักนะครับ
    ปล่อยแบบนี้เลยครับ เอาไปซักกันตามสะดวก
    ซิปต่างๆ ยังใช้งานได้ปกติดี
    มีเลอะข้างในบ้าง(หมึก) เอาไปคลีนกันดู
    ตีนตุ๊กแกเอาไปติดมาใหม่ ของเก่ามันไม่เกาะแล้ว
    ตอนนี้อย่างหนึบบอกเลย

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5. Puma Volvo Ocean Race

กระเป๋าสะพายใบใหญ่ๆ เลย
    ทำออกมาสำหรับกันน้ำเลยครับ
    เหมาะแก่คนที่ชอบกีฬาทางน้ำเลย
    หรือลุยฝนนี่ก็ได้เลย
    สภาพถือว่าดีครับ เก่าเก็บซะมากกว่า ใช้ไป 2-3 ครั้งเอง
    บอกเลยหาไม่ได้ง่ายๆ นะครับ สภาพแบบนี้
    ใครอยากมีกระเป๋าสีแจ่มๆ ลุยๆ จัดเลยใบนี้

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6.adidas bag

เป็นกระเป๋าสะพายข้างแบบบางๆ เบาๆ
    เน้นใส่ของที่ไม่เยอะหรือหนักมากๆ ครับ
    เช่น เสื้อผ้าเวลาไปออกกำลังกาย
    ด้านข้างมีช่องใส่กันเปียกด้วยครับ
    ประมาณว่า ไปว่ายน้ำ แล้วเอาชุดกลับบ้าน ให้ใส่ช่องด้านข้าง
    เพราะเนื้อผ้าเหมือนจะกันน้ำ ไม่ให้ไปเลอะที่ช่องใหญ่ครับ
    สภาพโดยรวมยังดี สีสวย ซิปแน่น
    สะพายไปหล่อๆ เลยครับ

7.เป้ NIKE

สภาพยังถือว่าพอใช้ได้ครับ
    สียังดี ซิปยังดี โดยรวมก็สวยครับ
    มีตำหนิคือ ยางรองพื้นในกระเป๋าเริ่มแตก เริ่มลอกครับ
    อาจจะต้องเอาไปลอกออกเองนะครับ ถ้าจะให้สวย
    แต่จะใช้แบบนี้เลยก็ได้ เพราะอยู่ข้างใน
    ไม่มีผลต่อการมองเห็นครับ

8.Gameboy Advance SP

ตัวนี้ปล่อยเป็นอะหลั่ยไปครับ
    เนื่องจากทดสอบให้ไม่ได้
    เพราะไม่มีแบตฯ ไม่สายชาร์จ
    มีแค่ตัวมันกับตลับเกมส์ครับ
    ได้ไปตามในภาพเลยครับ
    ไม่มีประกันนะครับ จัดปายยยยยย?

เปิด 120 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

9.IPM Lite

กล่องดาวเทียม
    ทดลองต่อสาย AV แล้ว เปิดติดมีภาพครับ
    แต่ลองอย่างอื่นต่อไม่ได้ครับ
    เพราะไม่มีจาน และรีโมทนะครับ
    มีตัวเครื่องเพียวเลย ตามภาพ
    แต่ผมกล้ารับประกันให้ 3 วันเลยครับ ว่าเปิดติดมีภาพแน่นอน

เปิด 120 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

10.SENNHEISER

หูฟังคอมฯ มีไมค์ด้วย
    หูฟังใช้งานได้ปกติ มีฟองน้ำครบ
    ไมค์พูดดัง หูฟังมีเสียง 2 ข้าง
    ปรับเพิ่มลดเสียงที่สายได้

**ตำหนิ** ก้านไมค์หัก
    ซ่อมแบบบ้านๆ ไม่สวยแต่ใช้งานได้ปกติ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11.OVLENG

หูฟังสภาพไม่ค่อยสวย ลอยถลอกเยอะ
    ฟองน้ำไม่มี 1 ข้าง
    เสียงออกครบ 2 ข้าง ไมค์ใช้ได้
    ปรับเพิ่มลดเสียงที่สายใช้ได้
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

12.VANSON

ที่ชาร์ฺจถ่านขนาดใหญ่ๆ เลย
    ชาร์จได้ AA AAA ได้ถึงครั้งละ 4 ก้อน
    และสามารถชาร์จก้อนสี่เหลี่ยม 9V. ก็ได้ครับ
    สภาพด้านหลังไม่ค่อยสวยน๊อตขึ้นสนิม
    แต่การใช้งานปกติครับ

เปิด 180 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

13.Clari sonic

ที่ล้างหน้าแบบแปรงขัดครับ
    ขนนิ่มๆ ไม่ระคายผิวหน้าครับ (คล้ายแบบที่จุ๋ยโฆษณา)
    ตอนนี้ไม่มีที่ชาร์จครับ เลยลองไม่ได้
    ใครมีที่ชาร์จอยู่แล้วเหมาะเลยครับ เอาไปใช้เลย
    ถึงไม่ได้ลองให้ แต่ประกันให้ 3 วัน เหมือนกันจ้า

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

14.Creative TravelSound

ได้จากในนี้แหละครับ
    ได้มาแล้วแค่ลองเฉยๆ ไม่ได้ใช้เลย
    ปล่อยต่อครับ ยังใช้งานได้ปกติครับ
    รางถ่านสวยๆ ครับ ตามรูปเลย
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียวนะครับ (ตามรูป)

15.Easy Cleaner

แก้วล้างแบบแรงสั่นครับ
    คล้ายๆ เครื่องล้างหัวเครื่อง Printer ครับ (ultra sonic)
    มันจะมีแท่นวางแก้วน้ำ ใส่ถ่าน
    พอเปิดเครื่องมันจะสั่นแรงๆ เพื่อล้างสิ่งที่ใส่ลงไปในแก้ว
    ของเก่าเก็บ เคยใช้ 2-3 ครั้งเอง เก็บจนเหลืองแล้ว
    แต่ยังใช้งานได้ปกติครับ ถึงไม่สวยก็เหอะ
    รายละเอียดลองอ่านดูจากกล่องมันเลยครับ

16.Logitech M185

Mouse wireless ตัวเล็กกะทัดรัด
    สภาพยังดี สียังสวยสะอาดสะอ้าน
    การใช้งานก็ปกติดีครับ
    **แต่ มีแค่ตัวมันนะครับ ไม่มีตัวรับ**
    รุ่นนี้มันใช้กับ Logitech Unifying receiver ได้ครับ
    ใครมีอยู่รับตัวนี้ไปใช้ร่วมกันได้เลย สบายๆ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

17.Logitech M156 ลงใหม่คนประมูลได้ไม่โอน

Wirless mouse ตัวกะทัดรัด พอดีๆ
    สภาพถือว่ายังพอได้อยู่ครับ
    การใช้งานก็ได้ปกติดี

แต่ไม่มีตัวรับนะครับ ใครมีตัวรับแบบ logitech unifying receiver อยู่แล้ว ใช้งานร่วมกันได้เลย

ผมทดลองแล้ว ใช้ได้แน่นอนครับ

18.anitech joypad 1235

Usb joy สภาพพอใช้ได้นะครับ
    ทดลองดูแล้วปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา กดไม่ได้นะครับ แต่ถ้าเป็นอนาล๊อกใช้ได้
    ส่วนปุ่มอื่นๆ กับอนาล๊อกทั้งหมดใช้ได้ครับ
    สรุปคือใช้ได้หมด ยกเว้นปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา ที่เสียนะครับ
    ลองเอาไปแก้ดูครับ ผมทำไม่เป็น ปล่อยแบบนี้ไปเลย ได้มาแบบนี้

รับประกัน 3 วัน ตามอาการที่แจ้ง

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

19.Oker usb joy สีน้ำเงิน

สภาพยังดี มีฝุ่นเกาะเล็กน้อย
    เอาไปเช็ดกันเองเลยจ้า
    การใช้งานยังใช้ได้ปกติ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม (ทดสอบจาก Joy2key)
    รับประกัน 3 วัน ตามปกติครับ

20.Oker usb joy สีแดง
    สภาพยังดี มีฝุ่นเกาะเล็กน้อย
    เอาไปเช็ดกันเองเลยจ้า
    การใช้งานยังใช้ได้ปกติ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม (ทดสอบจาก Joy2key)
    รับประกัน 3 วัน ตามปกติครับ

21.GRACE KIDS

เครื่องปั้มนมไฟฟ้าอัตโนมัติ
    ปรับระดับแรงดูดได้ ถึง 9 ระดับ นวดกระตุ้นน้ำนม 4 ระดับ และปั๊มนม 5 ระดับตามต้องการ
    ซิลิกาเจลนุ่มทำให้นุ่มแนบกับหน้าอก น้ำนมจึงออกได้มาก ใส่ถ่านหรือเสียบปลั๊กได้

ของใหม่ขาย 1,XXX นะครับ หาดูได้
    เป็นแบบมีแบตในตัวนะครับใช้งานสะดวกๆ เลย
    สภาพผ่านการใช้งานนะครับ
    เก่าและมีตำหนิตามรูปเลย
    แต่ยังสามารถใช้งานได้ครับ
    อุปกรณ์มีให้เท่าที่เห็นในรูปครับ
    หม้อแปลง 5v. หาเองนะครับ (หรือใส่ถ่านก็ใช้ได้)

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ตามปกติ

22.Kodak V1073

Spec และราคาของใหม่ตามนี้เลยครับ

https://www.amazon.com/Kodak-Easysha.../dp/B0012BMU2C

กล้องเป็นจอแบบ Touch screen นะครับ
    มีตัวเครื่องกับแบตเตอรี่ให้แค่ 2 อย่างนะครับ
    อย่างอื่นไม่มีครับ

กล้องเปิดติด ถ่ายรูปได้ แฟลชออกปกติ

**ตำหนิ หรือเรียกว่าอาการเสียจะดีกว่า คือ
    - มอเตอร์เลนส์กล้องจะค้างตอนกดปิดเครื่องจะไม่หดกลับ ตอนออกก็ออกไม่สุด
    มอเตอร์หมุนแต่ไม่เข้า เหมือนเฟืองมันรูด (ต้องเอามือช่วยดันถึงจะหดกลับได้)
    - จอจะมีอาการสั่นๆ กระพริบเป็นระยะ
    - ภาพเวลามองผ่านจอจะชัดบ้างเบลอบ้าง แต่พอกดถ่ายภาพที่ได้จะเบลอ (คงเพราะมอเตอร์เลนส์มีปัญหา)

สรุปอาการ (ตามความคิดผมนะ) มอเตอร์เลนส์มีปัญหา มันเลยรวนไปถึงการโฟกัส และซูมภาพไม่ดี
    ส่วนจออาจจะมีสั่น กระพริบ แต่ทัชสกรีนไม่เสียนะครับ

เอาไปซ่อมทำกันตามสะดวกเลยครับผม ผมทำไม่เป็น 55555

เอาเป็นว่าผมรับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด ถ่ายภาพได้(ภาพเบลอ) ทัชสกรีนได้ แบตไม่เสื่อม แฟลชออกปกติ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

23.Sony Display and LAN Adapter for VAIO

Spec และราคาของใหม่ตามนี้เลยครับ

https://th.aliexpress.com/item/free-...460882061.html

สำหรับ sony vaio นะครับ
    การต่อใช้งาน ดูตามเวปเลยครับ ผมไม่มีเครื่องลองให้
    แต่เป็นของที่ยังใช้ได้นะครับ (คนขายบอกมา)

ใครหาอยู่ จัดเลยครับ ของใหม่แพงระยิบเลย
    ผมเอามาปล่อยให้ถูกๆ เพราะอยู่ที่ผมไม่มีประโยชน์

ได้ของตามในรูปเลยครับ ไม่มีอะไรลดหรือเพิ่มจากนี้

ประกันใจให้ 3 วันตามปกติครับ

24.Brica TG-200

Rapid Charger
    ใช้สำหรับชาร์จถ่านขนาด AA
    ได้ครั้งละ 2 ก้อนนะครับ
    ตัวนี้ชาร์จเร็วดีครับ
    สภาพภายนอกก็พอใช้ครับ แต่การใช้งานปกติ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ตามปกติครับ

25.Macnus wireless keyboard

คีย์บอร์ดสภาพดี สีสวย
    แต่ไม่มีตัวรับ ไม่มีฝาปิดรางถ่าน
    ทดสอบไม่ได้ ตีเสียไปครับ
    ใครมีตัวรับลองเอาไปลุ้นดูครับ
    สวยๆ เลย ปล่อยเป็นอะหลั่ย ไม่มีประกันจ้า

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

26.ASAKI webcam

กล้องเวปแคมน่ารักๆ ครับ
    สีสวยๆ สภาพไม่ได้ทำความสะอาดนะ(ยังสวยเลย)
    การใช้งานก็ปกติดีครับ ปรับโฟกัสภาพได้
    ปรับก้มเงย หันซ้ายขวาได้ปกติ
    เสียบกับ win 8.1 ก็ใช้งานได้เลย สบายๆ ครับ

27.House Wortk HW-606

ที่หนีบผมไฟฟ้า
    ใช้ได้ทั้งหนีบเรียบ และทำเป็นรอนนะครับ
    การใช้งานก็ยังใช้ได้ปกติครับ

แต่มีตำหนิตรงที่มีรอยแตกร้าว 1 จุดครับ
    (จริงๆ แล้ว เพิ่งมาหล่นตอนถ่ายรูปนี่แหละ)

แต่ก็ยังใช้งานได้ พิจารณาจากรูปเลยครับ
    เห็นชัดๆ ไม่มีหมกเม็ดแน่นอน
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ (ไม่รวมรอยแตกร้าวนะครับ)

28.Emjoi Gently Gold Caress

เครื่องถอนขนไฟฟ้า
    สภาพเหลืองแล้ว แต่ใช้งานได้ปกติ
    ตัวนี้แบตไม่ดีแล้วนะครับ เวลาใช้ต้องเสียบสายชาร์จด้วย
    มีตัวเครื่องพร้อมหม้อแปลง(เทียบ) ให้ไปใช้งานครบๆ เลยครับ

29.Portable Speaker SP-001

ลำโพงพกพาพับได้รูปทรงกลม
    ตัวลำโพงอาศัยพลังงานจากถ่าน AA 4 ก้อนนะครับ
    หรือจะเสียบหม้อแปลงก็ได้ครับ หัวจะเล็กๆ เท่ากับที่ชาร์จ PSP ครับ
    ลำโพงเสียงก็พอฟังได้ครับ ไม่ดังอะไรมากมาย
    เรียกได้ว่ามีไว้แก้ขัดก็ว่าได้
    ตัวลำโพงปกติ ปุ่ม Power ปิดเปิดปกติ
    รางถ่านยังดี ไม่มีเยิ้ม

***แต่สายแจ๊ค 3.5 ขาดนะครับ***
    ท่านที่ได้ไปต้องหาแจ๊ค 3.5 ตัวผู้มาบัดกรีเอาเองนะครับ

แต่ผมรับประกัน 3 วัน ว่าลำโพงดังแน่นอนครับ (ถ้าต่อ Jack แล้ว)

30.True Visions Model:HD-K10C

ไม่มีจานทดลองครับ
    แต่เปิดกับ TV ผ่านสาย AV เปิดติดปกติครับ
    ไปต่อไม่เป็น ไม่มี Remote ลองครับ
    ใครมีกล่องรุ่นนี้ที่เสียๆ เอาตัวนี้ไปใช้แทนได้เลยครับ
    ผมว่าใช้งานได้ปกตินะ ลองเปิดแล้ว

มีตัวเครื่องให้อย่างเดียวนะครับ (หาหม้อแปลง 12v ทั่วไปใช้ได้)

ประกันใจให้ 3 วัน ว่าเปิดติดมีภาพแน่นอนครับ

31.D-Link DWA-110

Usb wireless lan
    สภาพดี ใช้งานได้ปกติ
    ลองกับ win 8.1 เสียบแล้วใช้ได้เลย
    ไม่ต้องลง driver เลยครับ
    **ตำหนิ** ไม่มีฝาปิดนะครับ
    มีแค่ตามในรูปเลยครับ

32.เสาอากาศวิทยุ

เป็นตัวรับคลื่นวิทยุครับ
    ใช้กับเครื่องเสียงนะครับ
    หรือเครื่องเล่นแนวๆ คอมโป ประมาณนี้ครับ
    ตัวสายเป็นแบบสาย 2 ขั้วนะครับ
    ใช้เสียบกับตัวเครื่องเสียงที่มีช่องไว้เสียบสายอากาศ
    สถาพยังดีครับ สายไม่เปื่อย
    ไม่มีเครื่องเสียงแล้ว เก็บไว้ไม่ได้ใช้ครับ

OverclockZone Member [A]tom's Avatar
    เชียงใหม่ & 0957122495

เปิดๆๆ

5. Puma Volvo Ocean Race >>>> 200.- >>>> 0957122495

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

Quote Originally Posted by [A]tom View Post
    เปิดๆๆ

5. Puma Volvo Ocean Race >>>> 200.- >>>> 0957122495

ขอบคุณที่เปิดให้ครับ ได้ไปคุ้มๆ เลยครับใบนี้ซื้อมาหลายตังค์

ราคาล่าสุด

5. Puma Volvo Ocean Race 200 k.[A]tom

ปิดคืนนี้นะคร้าบบบบบ...

OverclockZone Member bigd's Avatar

5.210.0991138866

Quote Originally Posted by bigd View Post
    5.210.0991138866
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

5. Puma Volvo Ocean Race 210 k.bigd

OverclockZone Member

3.200
    //0944833714

Quote Originally Posted by naigoo View Post
    3.200
    //0944833714
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

3.Rotring 200 k.naigoo
    5. Puma Volvo Ocean Race 210 k.bigd

aer+2519's Avatar
    วัฒนานคร-สระแก้ว 27160

OverclockZone Member ozaka17's Avatar

5. 240 087-2177-704

Quote Originally Posted by aer+2519 View Post
    Quote Originally Posted by ozaka17 View Post
    5. 240 087-2177-704
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

5. Puma Volvo Ocean Race 240 k.ozaka17

OverclockZone Member [A]tom's Avatar
    เชียงใหม่ & 0957122495

ลุยต่อๆ

5. Puma Volvo Ocean Race >>>> 250.-

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by [A]tom View Post
    ลุยต่อๆ

5. Puma Volvo Ocean Race >>>> 250.-

ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

5. Puma Volvo Ocean Race 250 k.[A]tom

freedom_gx's Avatar
    หัวหิน ถิ่นมนต์ขลัง

31.D-Link DWA-110 / 80

0940949262

Quote Originally Posted by freedom_gx View Post
    31.D-Link DWA-110 / 80

0940949262
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

5. Puma Volvo Ocean Race 250 k.[A]tom
    31.D-Link DWA-110 80 k.freedom_gx

5. 280 /tonsz /0635649980

Quote Originally Posted by tonsz View Post
    5. 280 /tonsz /0635649980
    ขอบคุณครับ

XXXปิดประมูลXXX

สรุปผล

5. Puma Volvo Ocean Race 280 k.tonsz
    31.D-Link DWA-110 80 k.freedom_gx

Bookmarks

Bookmarks