Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม m/b asus prime a320m-k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม m/b asus prime a320m-k

asus prime a320m-k
    คุณภาพเป็นยังไงครับผม เห็นมือ 1ราคาถูกมากๆๆ
    และ ใช้รวมกับ เจ้า r3 2200g หรือ r5 2400g ได้ไหมครับ
    ปล. ผมใช้งาน ทั่วไป ไม่ocครับ เล่นเกม ดูหนังฟังเพลง 1080p
    ขอบพระคุณครับ

ดีครับผมใช้อยู่กับ 2200g เปิด oc ai มันลากได้ 3.85 all core ครับ คุ้มสุดๆ ซื้อตอน jib ลดเหมือนกัน

Comment

a320 มัน oc ได้ด้วยเหรอครับ

Comment

Originally posted by keshi View Post
        a320 มัน oc ได้ด้วยเหรอครับ
        ได้ครับ แต่ได้แค่ auto oc น่ะครับ

Comment

Originally posted by Amethystx View Post
          ได้ครับ แต่ได้แค่ auto oc น่ะครับ

ทีแรกนึกว่าOC ได้แต่บัสแรมสำหรับ320

Comment

Originally posted by MooNoiOCZ View Post
            ทีแรกนึกว่าOC ได้แต่บัสแรมสำหรับ320
            ถ้าจำไม่ผิด GPU ก็ ได้ด้วยครับเฮีย

Comment

จัดเลยครับ ราคาดี

Comment

จัดมาล่ะ เดี๋ยวรอมาส่งก่อน

ได้มาลองว่าทำไรได้บ้าง ถูกเวอร์

Comment

^
                  ^
                  รอชมคับ ถูกดี

Comment

ช่วงนี้ R3 1200 ขายกัน 2 พัน+

ถ้า oc ได้ซัก 3.8

ราคาบวก เมนบอร์ดอีก 1150 รวมแล้ว 3 พันนิดๆเท่านั้น

เป็นทางเลือกสำหรับคนที่ใช้การ์ดจอไม่เกิน 1060 ได้เลย

Comment

รอชมครับ ใครจัดแล้วก็เอามารีวิวให้ชมด้วยน่ะครับ เสียดาย มีบอร์ด ab350m-pro4 ไว้สำรองอยู่แล้ว

ปล. ถ้าใครไม่รีบ อีกสักพักคงจะมีการโล๊ะบอร์ด B350 เพื่อรอรับการมาของบอร์ด B450 (เหมือน JIB โล๊ะ X370)

Comment

Originally posted by noom-noom View Post
                        ช่วงนี้ R3 1200 ขายกัน 2 พัน+

ถ้า oc ได้ซัก 3.8

ราคาบวก เมนบอร์ดอีก 1150 รวมแล้ว 3 พันนิดๆเท่านั้น

เป็นทางเลือกสำหรับคนที่ใช้การ์ดจอไม่เกิน 1060 ได้เลย
                        รอ ชม เลยครับ
                        เห็น r3 1200 อยู่ 2000

Comment

Working...
                        X