overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 13 of 13
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation ปิดหูกันเสียง หูฟัง wireless mouse joy กางเกง รองเท้า กระเป๋า อื่นๆ เพียบ ปิด 4/6/61

ปิดหูกันเสียง หูฟัง wireless mouse joy กางเกง รองเท้า กระเป๋า อื่นๆ เพียบ ปิด 4/6/61 | 21.26.49 น.

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 4-6-2561 เวลา 21.26.49 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.OHRKAPSELN

ที่ใส่หูปิดเสียง
    เอาไว้กันเสียงรบกวนได้
    หรือใส่เล่นกีฬาที่ใช้สมาธิ เช่น ยิงปืน
    เอาไว้กันเมียบ่นก็ดีครับ
    ของใหม่ไม่เคยใช้งานครับ
    อยู่ในห่อตามภาพ มี 2 ชิ้นครับ
    เปิดแยก 1.1 ? 1.2 นะครับ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

2.ASUS Notebook adapter

ตัวนี้เสียนะครับ
    ไม่มีไฟจ่ายออกมา
    สภาพภายนอกสวยครับ
    ไม่เคยซ่อมนะครับ
    ปล่อยไปสำหรับท่านที่จะเอาไปซ่อมเอง
    ผมซ่อมไม่เป็นครับ ปล่อยแบบเสียๆ ไปครับ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.Portable mobile Charger

อุปกรณ์ชาร์จแบบมีแบตในตัว
    ใช้สำหรับขั้วชาร์จที่เป็นของ iPhone 4 / 4s ประมาณนี้ครับ
    ปกติมันจะมีแบตในตัวนะครับ
    แต่แบตน่าจะเสื่อมแล้ว ไม่เก็บไฟนะครับ (จริงๆ ได้นิดเดียว)
    ตีเป็นแบตเสื่อมนะครับ แต่การชาร์จยังใช้ได้
    ให้ไปหมด 2 ตัวเลย ตัวดำ WD ต้องใช้หัวแบบ iPhone เสียบ
    แต่ตัวขาวนี่ใช้สายแบบ mini usb (ตามรูปเลยครับ)
    ไม่มีประกันเรื่องแบตนะครับ แต่เสียบสายประกันให้ 3 วัน ว่าใช้ได้ครับ

เปิด 50 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.Logitech M185 สีดำเทา

Mouse wireless ตัวเล็กกะทัดรัด
    สภาพยังดี สียังสวยสะอาดสะอ้าน
    การใช้งานก็ปกติดีครับ
    **แต่ มีแค่ตัวมันนะครับ ไม่มีตัวรับ**
    รุ่นนี้มันใช้กับ Logitech Unifying receiver ได้ครับ
    ใครมีอยู่รับตัวนี้ไปใช้ร่วมกันได้เลย สบายๆ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

5.Logitech M187 สีขาว

Mouse wireless ตัวเล็กกะทัดรัด
    สภาพยังดี สียังสวยสะอาดสะอ้าน
    การใช้งานก็ปกติดีครับ
    **แต่ มีแค่ตัวมันนะครับ ไม่มีตัวรับ**
    รุ่นนี้มันใช้กับ Logitech Unifying receiver ได้ครับ
    ใครมีอยู่รับตัวนี้ไปใช้ร่วมกันได้เลย สบายๆ
    รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ

6.Logitech M156 สีดำแดง

Wirless mouse ตัวกะทัดรัด พอดีๆ
    สภาพถือว่ายังพอได้อยู่ครับ
    การใช้งานก็ได้ปกติดี

แต่ไม่มีตัวรับนะครับ ใครมีตัวรับแบบ logitech unifying receiver อยู่แล้ว ใช้งานร่วมกันได้เลย

ผมทดลองแล้ว ใช้ได้แน่นอนครับ

7.Remote

เป็นของอะไรไม่ทราบครับ
    ได้มาแบบงงๆ
    ไม่รู้เลยใช้กับอะไร ไม่มีข้อมูลเลย
    ก็ปล่อยไปแบบงงๆ เลยครับ
    สภาพยังสวย รางถ่านสะอาด
    แต่ทดสอบให้ไม่ได้
    หากมีประโยชน์กับใครก็มารับไปครับ
    ปล่อยแบบไม่มีประกันไปครับ

8.Gview H5

หูฟังเกมส์มิ่งครับตัวนี้
    สภาพดีๆ สวยๆ เลยครับ ฟองน้ำมีครบๆ
    แพ็คลอกแล้วแต่ก็ยังสวยครับ (ดูจากภาพเลย)
    ผมได้มาแบบนี้เลยครับ
    คือไม่มีก้านไมค์มาด้วย และตรงสาย USB พันเทปดำไว้

ซึ่งผมก็ไม่ได้แกะดูนะครับ ว่าข้างในสายขาดหรืออะไรยังไง
    ก็ใช้มาตามที่ได้มาเลย ไม่ได้ทำอะไรเพิ่ม

จากการทดลองใช้งาน ในส่วนการฟังก็ปกติ ปุ่มลดเพิ่มเสียงใช้ได้
    แต่ไม่มีก้านไมค์มาด้วย เลยอาจจะทำให้ในส่วนการพูดไม่ได้ยินนะครับ

สรุป เรื่องไมค์ตีเสียไปครับ

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้ฟังได้ตามปกติครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

9.Advante

กริ่งไร้สายครับ
    เปลี่ยนเสียงได้หลายเสียง
    ตัวเครื่องสามารถเคลื่อนย้ายไปวางที่ไหนก็ได้
    เพราะไม่ต้องเดินสายไฟ ใช้ถ่าน 2 ก้อนครับ
    **ไม่มีตัวกริ่งนะครับ**
    มีแต่ตัวรับ มีเสียงดังปกติ ลองกดดูแล้ว
    ใส่ถ่านเครื่องก็ทำงานปกติ
    เอาเป็นว่าใครใช้แบบนี้อยู่ มีตัวกดกริ่งอยู่แล้ว
    เอาตัวนี้ไปใช้ร่วมเลยครับ
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเปิดติด มีเสียงแน่นอน

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

10.NBOX

กล่อง NBOX Digital Media Player
    สนับสนุนการเล่น jpg, bmp, gif, mp3,wma, wav, mpeg- 1, mpeg- 2, divx, xvid, avi, mov, mp4,vob, ว่า, mpeg, mpg, rmและrmvb

มีตัวกล่องอย่างเดียวครับ ไม่มีหม้อแปลง ไม่มีรีโมท
    ผมเลยทดลองให้ไม่ได้ เพราะตัวเครื่องต้องใช่รีโมทกดเปิดครับ
    ลองได้แค่เสียบไฟดูว่าไฟติดมั้ยแค่นั้นครับ
    ทดสอบเสียบไฟแล้ว มีไฟติดครับ (อย่างอื่นไม่ทราบ)
    รับประกัน 3 วัน ว่าเครื่องเสียบไฟติดแน่นอนครับ

เปิด 80 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

11.PERRY ELLIS

กระเป๋าสะพายข้างสีดำ
    สภาพยังใช้ได้ครับ ยังไม่ได้ซักนะครับ
    ปล่อยแบบนี้เลยครับ เอาไปซักกันตามสะดวก
    ซิปต่างๆ ยังใช้งานได้ปกติดี
    มีเลอะข้างในบ้าง(หมึก) เอาไปคลีนกันดู
    ตีนตุ๊กแกเอาไปติดมาใหม่ ของเก่ามันไม่เกาะแล้ว
    ตอนนี้อย่างหนึบบอกเลย

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

12.เป้ NIKE

สภาพยังถือว่าพอใช้ได้ครับ
    สียังดี ซิปยังดี โดยรวมก็สวยครับ
    มีตำหนิคือ ยางรองพื้นในกระเป๋าเริ่มแตก เริ่มลอกครับ
    อาจจะต้องเอาไปลอกออกเองนะครับ ถ้าจะให้สวย
    แต่จะใช้แบบนี้เลยก็ได้ เพราะอยู่ข้างใน
    ไม่มีผลต่อการมองเห็นครับ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

13.Gameboy Advance SP

ตัวนี้ปล่อยเป็นอะหลั่ยไปครับ
    เนื่องจากทดสอบให้ไม่ได้
    เพราะไม่มีแบตฯ ไม่สายชาร์จ
    มีแค่ตัวมันกับตลับเกมส์ครับ
    ได้ไปตามในภาพเลยครับ
    ไม่มีประกันนะครับ จัดปายยยยยย?

เปิด 120 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

14.IPM Lite

กล่องดาวเทียม
    ทดลองต่อสาย AV แล้ว เปิดติดมีภาพครับ
    แต่ลองอย่างอื่นต่อไม่ได้ครับ
    เพราะไม่มีจาน และรีโมทนะครับ
    มีตัวเครื่องเพียวเลย ตามภาพ
    แต่ผมกล้ารับประกันให้ 3 วันเลยครับ ว่าเปิดติดมีภาพแน่นอน

เปิด 120 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

15.SENNHEISER

หูฟังคอมฯ มีไมค์ด้วย
    หูฟังใช้งานได้ปกติ มีฟองน้ำครบ
    ไมค์พูดดัง หูฟังมีเสียง 2 ข้าง
    ปรับเพิ่มลดเสียงที่สายได้

**ตำหนิ** ก้านไมค์หัก
    ซ่อมแบบบ้านๆ ไม่สวยแต่ใช้งานได้ปกติ

เปิด 100 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

16.OVLENG

หูฟังสภาพไม่ค่อยสวย ลอยถลอกเยอะ
    ฟองน้ำไม่มี 1 ข้าง
    เสียงออกครบ 2 ข้าง ไมค์ใช้ได้
    ปรับเพิ่มลดเสียงที่สายใช้ได้

17.VANSON

ที่ชาร์ฺจถ่านขนาดใหญ่ๆ เลย
    ชาร์จได้ AA AAA ได้ถึงครั้งละ 4 ก้อน
    และสามารถชาร์จก้อนสี่เหลี่ยม 9V. ก็ได้ครับ
    สภาพด้านหลังไม่ค่อยสวยน๊อตขึ้นสนิม
    แต่การใช้งานปกติครับ

เปิด 180 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

18.Clari sonic

ที่ล้างหน้าแบบแปรงขัดครับ
    ขนนิ่มๆ ไม่ระคายผิวหน้าครับ (คล้ายแบบที่จุ๋ยโฆษณา)
    ตอนนี้ไม่มีที่ชาร์จครับ เลยลองไม่ได้
    ใครมีที่ชาร์จอยู่แล้วเหมาะเลยครับ เอาไปใช้เลย
    ถึงไม่ได้ลองให้ แต่ประกันให้ 3 วัน เหมือนกันจ้า

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

19.Creative TravelSound

ได้จากในนี้แหละครับ
    ได้มาแล้วแค่ลองเฉยๆ ไม่ได้ใช้เลย
    ปล่อยต่อครับ ยังใช้งานได้ปกติครับ
    รางถ่านสวยๆ ครับ ตามรูปเลย
    มีตัวเครื่องให้อย่างเดียวนะครับ (ตามรูป)

20.Easy Cleaner

แก้วล้างแบบแรงสั่นครับ
    คล้ายๆ เครื่องล้างหัวเครื่อง Printer ครับ (ultra sonic)
    มันจะมีแท่นวางแก้วน้ำ ใส่ถ่าน
    พอเปิดเครื่องมันจะสั่นแรงๆ เพื่อล้างสิ่งที่ใส่ลงไปในแก้ว
    ของเก่าเก็บ เคยใช้ 2-3 ครั้งเอง เก็บจนเหลืองแล้ว
    แต่ยังใช้งานได้ปกติครับ ถึงไม่สวยก็เหอะ
    รายละเอียดลองอ่านดูจากกล่องมันเลยครับ

21.anitech joypad 1235

Usb joy สภาพพอใช้ได้นะครับ
    ทดลองดูแล้วปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา กดไม่ได้นะครับ แต่ถ้าเป็นอนาล๊อกใช้ได้
    ส่วนปุ่มอื่นๆ กับอนาล๊อกทั้งหมดใช้ได้ครับ
    สรุปคือใช้ได้หมด ยกเว้นปุ่มกด บน ล่าง ซ้าย ขวา ที่เสียนะครับ
    ลองเอาไปแก้ดูครับ ผมทำไม่เป็น ปล่อยแบบนี้ไปเลย ได้มาแบบนี้

รับประกัน 3 วัน ตามอาการที่แจ้ง

22.Oker usb joy สีน้ำเงิน

สภาพยังดี มีฝุ่นเกาะเล็กน้อย
    เอาไปเช็ดกันเองเลยจ้า
    การใช้งานยังใช้ได้ปกติ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม (ทดสอบจาก Joy2key)
    รับประกัน 3 วัน ตามปกติครับ

23.Oker usb joy สีแดง
    สภาพยังดี มีฝุ่นเกาะเล็กน้อย
    เอาไปเช็ดกันเองเลยจ้า
    การใช้งานยังใช้ได้ปกติ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม (ทดสอบจาก Joy2key)
    รับประกัน 3 วัน ตามปกติครับ

24.GRACE KIDS

เครื่องปั้มนมไฟฟ้าอัตโนมัติ
    ปรับระดับแรงดูดได้ ถึง 9 ระดับ นวดกระตุ้นน้ำนม 4 ระดับ และปั๊มนม 5 ระดับตามต้องการ
    ซิลิกาเจลนุ่มทำให้นุ่มแนบกับหน้าอก น้ำนมจึงออกได้มาก ใส่ถ่านหรือเสียบปลั๊กได้

ของใหม่ขาย 1,XXX นะครับ หาดูได้
    เป็นแบบมีแบตในตัวนะครับใช้งานสะดวกๆ เลย
    สภาพผ่านการใช้งานนะครับ
    เก่าและมีตำหนิตามรูปเลย
    แต่ยังสามารถใช้งานได้ครับ
    อุปกรณ์มีให้เท่าที่เห็นในรูปครับ
    หม้อแปลง 5v. หาเองนะครับ (หรือใส่ถ่านก็ใช้ได้)

รับประกัน 3 วันว่าใช้งานได้ตามปกติ

25.Kodak V1073

Spec และราคาของใหม่ตามนี้เลยครับ

https://www.amazon.com/Kodak-Easysha.../dp/B0012BMU2C

กล้องเป็นจอแบบ Touch screen นะครับ
    มีตัวเครื่องกับแบตเตอรี่ให้แค่ 2 อย่างนะครับ
    อย่างอื่นไม่มีครับ

กล้องเปิดติด ถ่ายรูปได้ แฟลชออกปกติ

**ตำหนิ หรือเรียกว่าอาการเสียจะดีกว่า คือ
    - มอเตอร์เลนส์กล้องจะค้างตอนกดปิดเครื่องจะไม่หดกลับ ตอนออกก็ออกไม่สุด
    มอเตอร์หมุนแต่ไม่เข้า เหมือนเฟืองมันรูด (ต้องเอามือช่วยดันถึงจะหดกลับได้)
    - จอจะมีอาการสั่นๆ กระพริบเป็นระยะ
    - ภาพเวลามองผ่านจอจะชัดบ้างเบลอบ้าง แต่พอกดถ่ายภาพที่ได้จะเบลอ (คงเพราะมอเตอร์เลนส์มีปัญหา)

สรุปอาการ (ตามความคิดผมนะ) มอเตอร์เลนส์มีปัญหา มันเลยรวนไปถึงการโฟกัส และซูมภาพไม่ดี
    ส่วนจออาจจะมีสั่น กระพริบ แต่ทัชสกรีนไม่เสียนะครับ

เอาไปซ่อมทำกันตามสะดวกเลยครับผม ผมทำไม่เป็น 55555

เอาเป็นว่าผมรับประกัน 3 วัน ว่าเปิดติด ถ่ายภาพได้(ภาพเบลอ) ทัชสกรีนได้ แบตไม่เสื่อม แฟลชออกปกติ

26.EVISU
    Made in Korea --> SIZEตามป้าย 34.

วัดจริง เอว 34-35" / เป้า 11.5" / ยาวทั้งตัว 40.5" / ต้นขา 13.5" / เข่า 9.5" / ปลายขา 8"

ยีนส์ขากระบอก ต้นขาค่อนข้างใหญ่ ใส่สบายไม่อึดอัด
    กระเป๋าหลังปักด้ายทอง สวยเด่น เห็นแต่ไกล
    ตัดปลายขามาแล้วจ้าาา

ตำหนิ : ชุนเป้ามาค่อนข้างเนียน
    - ขาขาดตรงใต้กระเป๋าหลัง แก้มาเนียนมาก ถ้าไม่กลับด้าน มองไม่ออกจ้า
    กางเกงที่ลงขายทุกตัวผ่านการซัก(เหมือนใส่เอง) มาเรียบร้อยแล้วจ้า พร้อมใส่ได้เลย

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

27.Lee Women Series Import Fabric
    SIZE 29 x 32 ปั๊ม 368H7

วัดจริง เอว 30-31" / เป้า 8" / ยาวทั้งตัว 40.5" / ต้นขา 11.3" / เข่า 7" / ปลายขา 6.8"

กางเกงทรงขากระบอก ดีไซน์เท่ๆ ด้วยกระเป๋าหน้าตรง
    กระดุมหน้า 2 เม็ด ปั๊ม Lee
    ใส่กับผ้าใบก็เท่ ใส่กับส้นสูงก็เกร๋นะครับ

28.Levi's 501XX
    Made in U.S.A ปี 92 กระดุม 552

วัดจริง เอว 31-32" / เป้า 11.5" / ยาวทั้งตัว 41.5" / ต้นขา 12" / เข่า 9.3" / ปลายขา 7.8"

รุ่นนี้ ทรงนี้ สีนี้ ฮิตมากๆๆๆๆๆ เมื่อไม่ต่ำกว่า 20 ปีที่แล้ว
    สาวกลีวายส์ผมว่าต้องมีติดไว้สัก 1 ตัวแน่นอน
    ผมเองก็หนึ่งในนั้นเลยครับ

501 ยีนส์ฟอกสีซีด made in usa เหมาะแก่การเก็บเลยครับ
    ราคาอาจจะไม่แรงเหมือนริมแดง BigE
    แต่ผมว่าเหมาะแก่การเริ่มเรียนรู้และสะสม Levi?s เลยครับ
    เริ่มต้นจากตัวนี้เลยครับ สวยด้วย สภาพก็ถือว่ายังดีครับ
    ตั้งแต่ปี 1992 ก็หลายปีแล้วนะ
    เอาไปศึกษา เอาไปสะสม ใส่หล่อๆ ได้เลยครับ ตัวนี้ไม่ธรรมดานะครับ

ตำหนิ มีกระดุมแป๊กเม็ดเล็กๆ หลุดหายบางเม็ดนะครับ (ขยายภาพดูเลยจ้า)

เปิด 350 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

29.Lee Dangerees Carpenter
    Made in Mexico

วัดจริง เอว 28" / เป้า 10" / ยาวทั้งตัว 38.5" / ต้นขา 12.3" / เข่า 9.3" / ปลายขา 8.5"

ยีนส์ผ้านิ่ม ใส่สบาย ทรงช่าง กระเป๋าใส่ตังค์มีเพียบ????
    สายวินเทจไม่ควรพลาดนะ
    แถมทรงนี้วัยรุ่นกำลังฮิต และตามหากันเยอะเลยจ้า
    จัดเลยให้ไว จัดก่อนเท่ก่อนเลย
    สภาพสวยๆ พิจารณาตามภาพเลยจ้าาา?

30.G-STAR RAW 3301 LOCKER REGULAR

Made in INDIA
    SIZE ตามป้าย W31 / L34

วัดจริง รอบเอว 32? / ยาว 45? / เป้า 11.5? / ต้นขา 12? / เข่า 9.5? / ปลายขา 9.5?

กางเกงทรงขากระบอกใหญ่
    จุดเด่นของแบรนด์นี้เลยครับ เน้นลุกนั่งสบาย
    พร้อมกับดีไซน์ นิดหน่อย พองาม
    เด่นทรงปักที่กระเป๋าหน้าและหลัง
    ปลายขาเดิมๆ ไม่ได้ตัดต่อนะครับ .
    เป้าแน่นไม่มีชุน ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

31.ZARA Denim Rules Skinny

Made in China
    วัดจริง รอบเอว 33? / ยาว 41? / เป้า 8? / ต้นขา 11.5? / เข่า 7.8? / ปลายขา 6?

กางเกงทรง Skinny ขาดๆ กำลังเซอร์
    ขาดแบบสวยมาก สวยจนอยากเก็บไว้ใส่เองเลยครับ
    นานๆจะเจอขาดแบบสวยๆสักทีครับ เท่าที่เจอจะออกแนวเลอะเทอะมากกว่า ????
    เป้าไม่มีชุน ปลายขาไม่ลุ่ยนะครับ
    ใส่แล้วดูดีมีสไตล์ เกร๋ไก๋สไลด์เดอร์แน่นวลจ้าาา
    ตัวนี้ผ้าบาง ใส่สบายไม่ร้อนจ้า (รูระบายมีเพียบ อิอิ)

ตำหนิ รอยขาดตรงเข่าขวา มีรอยขาดเพิ่ม เนื่องจากนิ้วเกี่ยวตอนใส่นะครับ
    ดูรวมๆ แล้วมีเสน่ห์จ้าาาา

32.PF Flyers
    Made in china Size 42.5 or 27.5 cm.

ผ้าใบดำล้วนหัวกันชน
    รุ่นนี้ถึกๆ เลยครับ สวยๆ เลย
    ใครเล่นรองเท้าจะรู้เลยตัวนี้พิมพ์นิยม
    ตัวสีรองเท้าอาจจะดรอปไปบ้างตามการเวลา
    มีลักยิ้มตามปกติ เอาไปหยอดกาวกันเองเลยครับ
    มือสองเล่นกันราคาเอาเรื่องอยู่ครับ
    สภาพแบบนี้ขายกันแพงอยู่นะครับ
    เปิดแพงหน่อยครับ แต่สวยคุ้มครับ

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

33.adidas Originals Courtvantage
    Size 40 or 25 cm.

รองเท้าผ้าสีขาวสวยๆ เลยครับ (ในรูปมืดไปหน่อย)
    ของจริงขาวอยู่ครับ
    สภาพยังสวยสมบูรณ์อยู่
    แต่ซอฟท์ในไม่ใช่ของเดิมนะครับ
    อื่นๆ ยังดี พิจารณาจากรูปได้เลยครับ
    แบรนด์นี้การันตีคุณภาพได้เลย

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

34.ผ้าใบหนังกลับ
    Size 41 or 26.5 cm.

คู่นี้ไม่ทราบยี่ห้อครับ
    แต่งานดีครับ พื้นขอบเย็บทนๆ เลย
    บุในสะอาดสะอ้าน แจ่มๆ ครับ
    การเดินด้ายเย็บตะเข็บก็สวยๆเลยครับ
    พื้นรองเท้าเป็นรูปดาว แปลกดีครับ
    ไม่รู้ยี่ห้อแต่ดูแล้ว ไม่น่าจะธรรมดานะครับ

เปิด 250 บาท ส่งลงทะเบียน 50 บาท

35.Vans TB40 Brown
    Size 7.5 / 24cm.
    Made in China

ผ้าใบสีน้ำตาล (ไม่แน่ใจหนังหรือเปล่า)
    สภาพตีเป็นพอใช้ครับ
    มีเลอะสีด้านในนิดหน่อย แต่ใส่แล้วไม่เห็น
    สีซีด สีด่าง ตามตัวทั่วไปเล็กน้อย ไม่น่าเกลียด
    พื้นก็สึกไปบ้าง แต่ยังเหลือเยอะ
    พิจารณาตามรูปเลยจ้า?กดเข้าไปดูแบบใหญ่ๆ ได้เลย

Last edited by kerospeed; 4 Jun 2018 at 13:53:29.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by kerospeed View Post
    Quote Originally Posted by dack2509@s View Post
    Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by dack2509@s View Post

OverclockZone Member sea_k's Avatar

20.Easy Cleaner 120
    sea 0845553659

Quote Originally Posted by sea_k View Post
    20.Easy Cleaner 120
    sea 0845553659
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

20.Easy Cleaner 120 k.sea_k

OverclockZone Member

OverclockZone Member Ekoy's Avatar

22. 80 /08960911oo

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    Quote Originally Posted by Ekoy View Post
    22. 80 /08960911oo
    ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

20.Easy Cleaner 120 k.sea_k
    22.Oker usb joy สีน้ำเงิน 80 k.Ekoy

XXXปิดประมูลXXX

Bookmarks

Bookmarks