Announcement

Collapse
No announcement yet.

AsRock 775 Duat - Vata จาใส่พร้อมกันได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AsRock 775 Duat - Vata จาใส่พร้อมกันได้ไหม

พวกพี่ๆๆ คับ บอร์ดตัวนี้อะ ถ้าผมจะใส่ ram DDR 1/400 ตัว 512 กับ ตัว 256 ของที่

ผมมีอยู่แล้ว ได้ไหมอะ แล้วก้อผมจะใส่ ram DDR 2 ตัว 512 พร้อมกับ พวกแรมddr 1 ไปด้วย

กานได้ไหมอะมันจะใช้งานได้ปะ ช่วยตอบกานด้วยนะ

ใส่พร้อมกันไม่ได้นะครับ ddr1 กับ ddr2

Comment

Originally posted by namza View Post
      พวกพี่ๆๆ คับ บอร์ดตัวนี้อะ ถ้าผมจะใส่ ram DDR 1/400 ตัว 512 กับ ตัว 256 ของที่

ผมมีอยู่แล้ว ได้ไหมอะ แล้วก้อผมจะใส่ ram DDR 2 ตัว 512 พร้อมกับ พวกแรมddr 1 ไปด้วย

กานได้ไหมอะมันจะใช้งานได้ปะ ช่วยตอบกานด้วยนะ

DDR1 ใส่ได้ 2ตัว
      DDR2 ใส่ได้ 2ตัว
      DDR1 กะ DDR2 ใส่รวมกันไม่ได้ เลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง (ไม่เชื่อลองดู มีร้อง ปี๊ด ๆๆๆ)

http://www.asrock.com/mb/overview.as...ual-VSTA&s=775

Comment

นี่คงเป็นบอร์ดลูกครึ่งยุคสุดท้ายแล้วมั้งเนอะ

Comment

ถ้าใช้ร่วมกันได้ ท่านจะดังมากเลยครับ

Comment

ใครบอกเสียบพร้อมกันไม่ได้

เสียบพร้อมกันได้ครับ

แต่จะใช้งานไม่ได้ครับ เปิดไม่ติด 55

Comment

ดูเค้า ดูเค้า 55555

คอมฯ น่ะวางซะเต็มโต๊ะเลย

กาแฟเย็นมั๊ยเอ่ย อิ อิ

Comment

Working...
              X