Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD ไหนเจ๋งบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD ไหนเจ๋งบ้าง

อยากถามว่าHDD ยี้ห้อไหนเจ๋ง รุ่นไหน เอามาเล่นเกมส์ เเล้วหาซื้อไหน(อยู่ต่าง จว)ขอบคุณมาก

SG 500G 32M 2200
    WD AAKS 640G อันนี้สุดคุ้ม
    WD AALS โครตแรงและโครตร้อน เริ่มต้น 750G 3600

Comment

ขอสัก320อะ อันอื่นมากปะ รุ่นข้างบนมีมะ320 อะ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        SG 500G 32M 2200
        WD AAKS 640G อันนี้สุดคุ้ม
        WD AALS โครตแรงและโครตร้อน เริ่มต้น 750G 3600
        ร้อนมากมั้ยครับ ของผมราวๆ 3x องศาปลายๆ

Comment

เเล้วรุ่นที่ว่ามามีขายไหมต่าง จว (อยู่นครศรี) ช่วยเเนะนำหน่อย

Comment

ไม่รู้ซิครับ ผมอยู่ กทม ไม่ลองไปเดินๆดูครับ

Comment

WD 320GB AAKS

Comment

มันมีรุ่นเจ๋งกะไม่เจ๋งด้วยเหรอครับ สำหรับเล่นเกม O_O คิดว่าครือๆกานหมด รู้แต่แรพเต้อ ซากัสซี่มันเร็วกว่าอานอื่น

ไปซื้อฮาร์ดดิชไม่เคยดูไร ไปถึงก็ พี่ๆ500กิ๊ก32เม็กซีเกทมีบ่อกี่บาท -0-

Comment

เอา 250 G มา RAID 0 ซิ

Comment

Working...
                  X