Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเรื่อง Turn off Window อ่ะครับ กด Turn off แล้วหน้าจอมันหายไป ต้องมากดอีกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเรื่อง Turn off Window อ่ะครับ กด Turn off แล้วหน้าจอมันหายไป ต้องมากดอีกทีครับ

แล้วเวลาเล่นไปนานๆอ่ะครับจะกด turn off ปิดเครื่อง แล้วมันจะแฮงค์อ่ะครับ แบบว่ากด Turn off แล้วเหลือแต่ wallpaper อย่างเดียว แล้วหน้าจอก็กลับมาปกติ แล้วต้องกด Start turn off อีกทีจึงปิดได้อ่ะครับ อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรอ่ะครับ หาสาเหตุไม่เจอ ขอบคุณครับ

วินโดว์อะไรอ่ะครับ ถ้าเป็นตัวโมผมก็เคยเจอแบบนี้

Comment

ไม่โมอ่ะครับ อันนี้ตัวไม่โม ไม่แน่ใจใช่ไวรัสหรือป่าวงะครับ แต่ตอนนี้ ผมเครีดยมากมาย

Comment

อันนี้ไม่โมครับ ตัวที่ผมใช้อยู่ไม่โม ไม่รู้ไวรัสหรือป่าว ลองเกือบทุกวิธีแล้วอ่ะครับ

รบกวนผู้รู้ชี้แนะด้วยนะครับ

Comment

Dunๆๆๆๆ

Comment

Working...
          X