Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาล๊อกซิงหักครับทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาล๊อกซิงหักครับทำไงดี

เมื่วานครับ ขาล๊อกซิง CPNS9500AM2 หักเฉยเลยครับ ยังไม่ได้ทำอะไรเลย เล่นอยู่ดีขาล๊อกก็กะเด้งออกมา ผมตกใจนึกว่าอะไรระเบิดป่าววะ ที่แท้ขาล๊อกหัก เซงเลยครับ ผมพึ่งซื้อมาได้ ยังไม่ถึง2อาทิตย์เลยครับ เซงมากเลย ใครพอมีทางออกให้ผมบ้างครับ มันแย่มากเลย แพงก็แพง
    ---------
    ตัวนี้ผมซื้อมาจาก เจได พันทิปงาม ครับ เมื่อเกือบ 2 อาทิตย์

ดัดแปลง หรือไม่ก็ไปกระแซของซื้อต่อจากคนใช้ CNPS 9700 เพราะมันให้ทั้งขา 775 / am2

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ดัดแปลง หรือไม่ก็ไปกระแซของซื้อต่อจากคนใช้ CNPS 9700 เพราะมันให้ทั้งขา 775 / am2
      ใช่ครับ ไปลงหาซื้อในบอร์ดมือ 2
      ที่เค้าใช้ ZALMAN 9700 แล้วใช้ S.775 แล้วไม่ได้ใช้ ขาล๊อก S.am2
      ผมใช้ 9500 ไม่มีให้ไม่งั้นให้ฟรีเลยนะนี้ (มาเอาเองนะ)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ใช่ครับ ไปลงหาซื้อในบอร์ดมือ 2
        ที่เค้าใช้ ZALMAN 9700 แล้วใช้ S.775 แล้วไม่ได้ใช้ ขาล๊อก S.am2
        ผมใช้ 9500 ไม่มีให้ไม่งั้นให้ฟรีเลยนะนี้ (มาเอาเองนะ)

ผมเหลือแต่ ขา lock 775

Comment

Working...
        X