Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนผู้รู้ครับ Phenom x4 9850 BEใช้ m/b อะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนผู้รู้ครับ Phenom x4 9850 BEใช้ m/b อะไรดี

พึ้งได้มาเมื่อวานครับ ลองกับ ECS BLACK 780 ใช้ได้ครับ แต่ค้างบ่อยมาก รบกวนเพื่อนแนะนำหน่อยครับ ว่า m/b ตัวไหนดี (ใช้เล่นเกม กับตัดต่อหนัง แปลงไฟร์หนัง แต่งภาพ) ขอแบบเผื่อ overclock ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

งบเท่าไหร่

Comment

ไม่เกิน 5000 ครับ

Comment

ASUS M3A78-T ครับ ใช้อยู่ครับ อิอิ ใช้ 16x200 = 3.2GHz ครับ
        แรง

Comment

ECS BLACK ชิบ 790 ตัวนี้ดีมั๊ยครับ

Comment

Working...
          X