Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมซื้อโน๊ตบุ๊คAcer 5051 มาอะคับอยากถามเรื่องเเวปเเคม หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมซื้อโน๊ตบุ๊คAcer 5051 มาอะคับอยากถามเรื่องเเวปเเคม หน่อยคับ

คือ ผมซือ Acer 5051 มาอะคับเเล้ว ผม เล่น M 7.5 เเล้ว มันเปิด กล้อง ที่ติดมากับเครื่องไม่ได้อะคับ เเบบ ว่าเพื่อนผม มันส่องกล้องมาที่ผมเเล้วเปิดไม่ได้ อะคับ ทำไงไ ได้ บ้างอะคับ พอกด ไห้มันเปิดเเล้ว มันฟ้องว่า We Are Unble run audio and webcam Setup อารัยสักอย่าง ต้องเซ็ทอารัยหรอคับ ใครรุ้ ช่วยตอบทีนะคับ ในM 7.5 อะคับ เเก้ ไงได้บ้างคับ

ขอบคุณเปงอย่างสูง นะคับ
Working...
X