Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงไดว์เวอร์ครบเเล้วเปิดเครื่องช้ามาก asus f8vr

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงไดว์เวอร์ครบเเล้วเปิดเครื่องช้ามาก asus f8vr

เป็นเพราะอะไรคับลงไดวเวอคบเเล้วเปิดเครื่องช้าขึ้นมากยังไม่ได้ลงโปรแกรมอะไรเลย

ขอรายละเอียดเพิ่มอีกนิดจะได้ช่วยแก้ไข

os อะไร pack ไหน

สเปคเครื่องเท่าไหร่ เพราะผมใช้ f8 025d ก็ปกติดี xp p2 ไดร์เวอร์ฺครบ 100%

ใช้งานสมบูรณ์ ไม่งอแง

Comment

Originally posted by mkklub View Post
      ขอรายละเอียดเพิ่มอีกนิดจะได้ช่วยแก้ไข

os อะไร pack ไหน

สเปคเครื่องเท่าไหร่ เพราะผมใช้ f8 025d ก็ปกติดี xp p2 ไดร์เวอร์ฺครบ 100%

ใช้งานสมบูรณ์ ไม่งอแง
      notbook asus f8vr
      cpu p8400
      2gig*2
      window truefaster sp2 V1.
      ลงไดว์ทุกตัวครบแล้วเเต่ดูเหมือนจะเปิดเครื่องประมาณนาทีนิดๆปกติหรือปล่าวคับ

Comment

Originally posted by dekteendoi View Post
        notbook asus f8vr
        cpu p8400
        2gig*2
        window truefaster sp2 V1.
        ลงไดว์ทุกตัวครบแล้วเเต่ดูเหมือนจะเปิดเครื่องประมาณนาทีนิดๆปกติหรือปล่าวคับ
        เหมือนกันทุกอย่าง ยกเว้น os ของผมก็ประมาณนั้นคับ ไม่รู้เป็นไรบู็ตช้า แต่ไม่ช้าเกินไปนะ

อย่างว่าคับ มันไม่แรงเหมือน pc เล่น undercover ยังกระตุกเลย เซ็งๆ

Comment

Working...
        X