Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX260 กับ GTA 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX260 กับ GTA 4

มันขึ้น
    ERROR RESC10 = OUT OF VIDEO MEMORY มีคนบอกให้รีสตาทก็ทำเเล้ว เปลี่ยไดร์เวอร์ ไล่ตี้งเเต่ 178.xx - 185.20 ลองมาหมดก็ไม่หาย

ก่อนหน้านี้ ใช้9800 gtx+เล่นปกติไม่เป็นเปลี่ยนการ์ดจอเป็นเลย เกมส์อื่นปกติดี net 3.5ก็ลงเเล้ว เ

ไม่ oc ด้วย

ใครพอทราบมั่ง เห็นบางท่านเปลี่ยนไดร์เวอร์เเล้วหาย

เสปก E7300 เเรม 4G GTX260

gtx 260 ซื้อมาเล่น 06 ก็พอแล้วว

Comment

เอามาให้ผมลองก่อนครับ เดี๋ยวเอา 4850 ไปให้ใช้

Comment

ผมก็เคยเป็น ทั้ง ERROR RESC10 ทั้งหลุด ทั้งค้าง spec ผม gtx260 E8400 แรม4G มีปันหาเหมือนกัน ผมใช้sp2หลอกเป้นsp3ก้แล้ว ลงsp3ทับก้แล้ว ก็ไม่หาย จนสุดท้ายไปซื้อแผ่นwindow xp media center edition sp3 OEM version แผ่นละ100 ผลปรากฏว่า เล่นได้ไม่มีปันหา ใช้ไดเวอ 180.84 crack GTA.IV.Crack.Securom.Bypass.Launcher.UBER-PROPER-FeD0R ต่อเน็ตอัพเดท เล่นได้สบาย เฟรมเรท39-41 ลองลงวินโด ตัวที่ผมบอกดูคับ

Comment

มันแรงเกินกว่าที่ระบบต้องการ...............อิอิ ล้อเล่น

ERROR RESC10 เคยเป็นนะ เปลี่ยนไดร์เวอร์การ์ดจอแล้วมันก็เล่นได้

Comment

OUT OF VIDEO MEMORY ผมเป็นอันนี้อ่าครับ จอฟ้าเลย เล่นได้ซํกแปบเป็นตลอด

ซัด Driver ตามที่บอก ก็ไม่หาย

ขอลองทำตามท่าน ข้างบนดูก่อง

Comment

Working...
            X