Announcement

Collapse
No announcement yet.

PES2009 มันเอ๋อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PES2009 มันเอ๋อ

สมจริงขึ้น มีการยืนไว้อาลัยในเหตุการณ์สูญเสียต่างๆ

บอยแบนด์ แมนยูฯ ประสานเสียงกลางสนาม

ค้นพบผู้รักษาประตูคนใหม่ของ แมนยูฯ

พร้อมกันนั้นก็ค้นพบศูนย์หน้าดาวรุ่งที่ยิงคนเดียว 2 ประตูในนัดแรกที่ลงเล่นด้วย

เชื่อแล้วครับ ว่าเน้นเกมบุกจริงๆ

ไม่รู้ใครเคยเป็นแบบผมไหมครับ อยู่ๆมันก็เอ๋อซะอย่างนั้น ผู้เล่นยืนตำแหน่งมั่วๆ ไปออกันอยู่ตรงกลางสนาม ประตูก็ออกมาเป็นผู้เล่นกลางสนาม แล้วผู้เล่นก็ไปเป็นประตูแทน โดยที่ผมไม่ได้ไปปรับอะไร แต่ผมได้ปรับการเปลี่ยนตัวและแผนเป็นแบบอัตโนมัติ ซึ่งนัดก่อนๆ ก็ไม่เคยมีปัญหา เปิดเซฟเดิมมาเล่น เอ๋อซะงั้น คลายเครียดนะครับ ใครเจอบัค เจอเอ๋อๆ อะไรก็เอามาให้ดูกันบ้างนะครับ
    Last edited by s4410020; 21 Jan 2009, 03:01:15.

ลบแล้วลงใหม่เรยย ย ท่าน

Comment

555+ ขำดีครับ ผมยังไม่เคยเจอ bug หนักๆแบบนี้เลย...

Comment

ไม่เคยเจอจร้า...

แต่ฮาดี 555+

Comment

ตั้งแต่เล่นมายังไม่เคยเจอบัก แบบนี้เลยครับ ลบแล้วลงใหม่ไปเลยท่าน

ปล. รูปโครต บิ๊กเลย ถ้าเน็ตเต่าคงเสียอารมณ์แน่

Comment

Originally posted by วิหคเหินหาว View Post
            ตั้งแต่เล่นมายังไม่เคยเจอบัก แบบนี้เลยครับ ลบแล้วลงใหม่ไปเลยท่าน

ปล. รูปโครต บิ๊กเลย ถ้าเน็ตเต่าคงเสียอารมณ์แน่
            ขอโทษครับแบบว่าขี้เกียจ resize

Comment

โห ฮาดี

Comment

Working...
              X