Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามทุกท่านทีครับจะอัพคอมใหม่ช่วยดูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามทุกท่านทีครับจะอัพคอมใหม่ช่วยดูทีครับ

ช่วยเลือกเมนบอดระหว่างECS A780GM-A BLACK---GIGABYTE MA78GM-S2H---ASUS M3N-H/HDMI เลือกตัวไหนดีครับเอามาใส5000+ ครับ และกาดจองบ4000 เอาตัวไหนดีครับตัวเก่าใช้8600gt ddr3 ของกิ๊กกาไบซ์ ขายได้ประมาณเท่าไรครับประกันเหลือ2ปีกว่า

M3A78-CM ยังคงแรงข้ามปี และในช่วงนี้

Comment

ยังไงก็ขอให้ตัวเลือก GIGABYTE MA78GM-S2H อยู่อันดับท้ายๆละกัน

Comment

บอร์ด เกบ อีกซักนิด ซื้อ
        LANPARTY DK 790FXB-M2RSH 5,750

การ์ดจอเก็บอีกซักนิดซื้อ 4850 มือสอง

ถ้าจะดีขายCPU เก่าซื้อ 7750 ไม่ก็ 6000+ มาใช้ครับ

ท่าจะเวริคกว่า

ลองดูครับ

ซื้อทั้งทีให้ดีไปเลย เก็บอีกหน่อยซัก2-3พันหุๆ

Comment

ขอบคุณทุกท่านแล้วการ์จอละครับตัวไหนดีครับ

Comment

การ์ด แนะนำ หา 4850 ในตลาดดีกว่าครับ ท่าทางจะคุ้มกว่า หุๆ

Comment

แล้วกาดจอตัวเก่าของผมปล่อยได้เท่าไรหรอครับ

Comment

ECS A780GM-A BLACK ผมไม่เคยเห็นความน่าใช้ของมันเลยนอกจากราคา
                8600gt ขายได้ประมาณ 1200 ครับ

ใช้บอร์ดตััวเก่ารุ่นไหนอยู่อ่ะครับ ผมว่าเอาตังที่จะอัพบอร์ด+เงิน4000+ขาย8600gt
                ไปเล่นการ์ดจอทั้งหมดจะแรงกว่าเปลี่ยนบอร์ดนะครับ งบเล่น 9800gtx+ ได้เลยอ่ะ

Comment

บอดเก่าใช้รุ่นGigaByte GA-M52L-S3 ครับท่าน

Comment

Working...
                  X