Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องราคาเปลี่ยนจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องราคาเปลี่ยนจอ

โน๊ตบุคผมมีอาการเมื่อวันก่อน คือ

ปกติ ผมจะเปิดมันตลอด ไม่เว้นเวลานอน ขี้เกียจปิด แต่จะปิดไฟจอ โดยการกด Fn+F7
    ทีนี้ อาการคือ ไฟมันติดไม่กี่วิ ก็ดับไปครับ

กดใหม่มันก็ 1 2 3 ดับ สรุปต้องเบิ่งตาพยายามส่องเอา หรือ ต่อ จอเอา
    แต่ตอนนี้ ผมเล่นจาก pc แล้วรีโมตไปเอา 5555+

แต่ภาพมีนะ แต่ไม่ภายในดับไป แต่ยังไงก็ต้องเปลี่ยนจอเลยใช่ไหมครับ
    มีที่ไหน ค่าซ่อมถูกๆบ้างไหมครับ แนะนำกันหน่อยนะครับ
    ฮือๆๆๆๆๆ ไม่มีตังอยู่ ซรวยจิงๆ
    ขอบคุณคร๊าบบบบบบบ

โอ้ววว ใครรับซ่อมไหมคร๊าบบบบบ
    ไม่มีสักคนเรยเหรออออ

Comment

ขอดันอีกที เผื่อคนในบอร์ดเรามีร้านรับซ่อม
      ฮือๆๆๆๆ

Comment

อยากช่วยนะครับแต่มะบอกรายระเอียดรุ่น ยี่ห้อ แล้วจะช่วยใด้ใหมนี่
        pm มาบอกก้อด้ายครับ

Comment

ขอบพระคุณจิงๆครับ ส่วนมากเวลาผมมาถามไม่ค่อยได้รับคำตอบซักเท่าไหร่เลย
          อยู่มาก็น๊านนาน น้อยใจจิงๆ
          เด๋วจา pm ไปนะครับ

Comment

Working...
          X