Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอของ nvidia ที่เหมาะใช้เล่นเกมCRYSIS WARHEADที่สุดคือตัวไหนครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอของ nvidia ที่เหมาะใช้เล่นเกมCRYSIS WARHEADที่สุดคือตัวไหนครับ?

ช่วยแนะนำการ์ดจอของ nvidia ที่ใช้ตัวเดียวแล้วเล่นเกม CRYSIS WARHEAD ได้

โดยปรับ option ทุกอย่างเป็น high แล้วไม่กระตุกให้หน่อยครับ

ไม่เอาแบบที่ต้องเอามา 2 ตัวแล้วต่อพ่วงกันนะครับ ขอแบบใช้ตัวเดียวก็เหลือแหล่น่ะครับ

ไม่เกี่ยงเรื่องราคา และ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

8800 GT / HD4830 all HIGH น่าจะสบายๆ

Comment

GTX280 ไปเลยครับ CPU ต้องแรงด้วย ไม่ใช่แรงเฉพาะการ์ดจอ intel core i7 ไปเลยครับ

ซื้อได้ที่ jib hiend www.jib.co.th

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        8800 GT / HD4830 all HIGH น่าจะสบายๆ
        ตามนี้ครับ อยู่

Comment

๘๘oo จีที แรงแบบพอเพียง

Comment

GTX295

Comment

ขนาดจอที่ใช้เท่าไหร่ครับ ถ้า 17 ก็ 8800 high น่าจะสบายๆแล้วนะ ถ้า 19 22 ไม่แนะนำอะ

Comment

8800gt 700/1150/1850 1920x1080 All High หนืดๆครับ

Comment

Comment

เค้าบอกงบไม่อั้นงั้นก็ตัวนี้เลย
                    INNO GTX285 1024MB DDR3 512 BIT 648/2484 13900B เจได พันทิพ

Comment

Working...
                    X