Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mac เหมาะกับการเล่นเกมส์ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mac เหมาะกับการเล่นเกมส์ไหม

รุ่นที่ที่เล่นcrysisได้มีไหมครับ
    และราคาเท่าไหร่เอ่ยย

macpro แสนนิดๆ เล่นได้ชัวร์

ตอบตามหัวข้อกระทู้ คือ ไม่เหมาะ แต่เล่นได้

อยากเล่นเกมก็ pc, console คุ้มกว่าอย่ามา mac เลย

Comment

เล่นเกมส์ Window ครับ

Comment

เล่นเกมส์อย่างเดียว Mac ไม่คุ้มครับถ้าเอาเล่น crysis ลื่นต้อง Macpro เป็นแสน ซื้อ pc 20,000

ลื่นทุกเกมส์ถูกกว่าเยอะ Mac ผมก็ใช้อยู่ แต่ก็มี pc อีกเครื่องใว้เล่นเกมส์ สะดวกกว่ากันเยอะครับ

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

เอา แป๊ะ ไว้ ด้วย ! ขนาด ผม MBP ยัง ไม่ ค่อย ลื่น หัว แตก ทะ ไหร่ ! ตัว ท๊อป รุ่น ก่อน. . .
            เอิ๊กส์ ๆ แต่ ถ้า พวก แอน นิ รึ มัล ติ มี เดีย ! วิ่ง ระ ริก เลย คับ

Comment

Macถูกสุดนี้เท่าไหร่ครับ
              สเปกเปนไงบ้าง

Comment

Originally posted by kanllable View Post
                Macถูกสุดนี้เท่าไหร่ครับ
                สเปกเปนไงบ้าง
                ลองชมราคากับสเปกมันได้ที่นี่ครับ

http://www.maccafethai.com/portable_macbook.html

Comment

ลองดูว่าเราใช้งานอะไรเป้นส่วนใหญค่ะ
                  เพราะที่ซื้อมาก็เล่นเน็ตทั้งวัน
                  แต่ก็ไม่เสียใจที่ซื้อมา

(อุปกรณ์macเค้าแพงค่ะ)

Comment

Working...
                  X