Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus Striker extrem ยังน่าเล่นมั้ยตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus Striker extrem ยังน่าเล่นมั้ยตอนนี้

เทียบกับพวกชิพ P35 กับ P45 ยังน่าเล่นอยู่มั้ยครับ

ตอนนี้ผมใช้ Asus Strikerll Formura อยู่ก็โอเคดีครับ ก็รุ่นๆเดียวกับ เมนบอด Asus Striker extrem แหละครับ

Comment

ในบรรดาบอร์ดที่ Sli ได้ประสิทธิภาพสูงในราคามือ 2 ไม่ค่อยแรง ก็ยังเป็นตัวเลือกที่น่าเล่นอยู่ครับ ยิ่งความสวยของแสงไฟ LED แล้วละก็ เห็นของเพื่อนสมาชิกในนี้มาแล้ว สวยมากครับ ยิ่งตอนนี้ราคาแค่ 4000-4500 เองด้วย

Comment

ทำได้ทุกอย่างครับ แลน 2 ช่อง ระบบตั้งปลุก ระบบแฟลชไบออส ไฟสถานะหลังบอร์ด ฮีตไปป์ ระบบต่อเทอร์โมคัปเปิ้ลวัด Temp หลายจุด จุดต่อพัดลมเยอะมาก ระบบเฟสไฟ stack cool2 sli vga sli ram bios มีให้ปรับมากๆ โอย เยอะแยะ http://valid.canardpc.com/show_oc.php?id=489245
        Last edited by Solidworks; 21 Jan 2009, 10:45:18.

Comment

สรุปแล้วยังน่าเล่นใช่มั้ยครับ

Comment

ทำsli ได้ ก็น่าซื้อมาเก็บไว้ รอการ์ดแรงๆ nvidia เคลียๆ มือสอง ไม่ก็clear lance + psu icute ซัก750w ไม่กี่พัน อุๆ แรงสุดๆครับ ทำsli การ์ดรุ่นtop

Comment

เป็นผม ผมไม่เอาอ่ะ ลากบัสไม่มัน

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                เป็นผม ผมไม่เอาอ่ะ ลากบัสไม่มัน
                จริงๆเอามาก็ไม่ได้คล็อคหรอกครับแต่อยากได้บอร์ดสวยๆแค่นั้นเอง

Comment

Originally posted by romeo View Post
                  จริงๆเอามาก็ไม่ได้คล็อคหรอกครับแต่อยากได้บอร์ดสวยๆแค่นั้นเอง
                  แล้วก็ไม่บอก

Comment

อยู่ระดับกลางๆครับ เหนือกว่า P35 สูสีกับ P45 แต่***งชั้นกับ X38 ตามลำดับขั้นของเทคโนโลยี

Comment

ความสวยเอาไป 5 กระโหลก

โดยเฉพาะไฟ

Comment

ชอบไฟ ลอง msi ดิ ยิ่งใส่กะครูเสียวไฟวิ่ง ยังกะมีไฟคริสมาสในเครื่อง

Comment

ผมว่ายังน่าเล่นอยู่นะ ผมก็อยากได้เหมือนกันอยากเอามา sli อ่ะ

Comment

Working...
                          X