Announcement

Collapse
No announcement yet.

HELP!!!! หา P5W DH ไม่ได้ ตัดใจเอา DQ6 ดีไหมครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HELP!!!! หา P5W DH ไม่ได้ ตัดใจเอา DQ6 ดีไหมครับพี่น้อง

ไม่มีของซักที่เลยครับ หาแทบพลิก 1000ทิพ+ฟอร์จูนแล้ว ได้คำตอบมา ไม่รู้ของเข้าเมื่อไหร่บ้าง ไม่เอาเข้ามาแล้วบ้างเพราะมันแพง มีแต่ P5B Deluxe เศร้าอย่างแรง ใครเจอที่ไหน บอกผมทีนะครับ

Comment

DS4 ดีกว่า DQ6 แพงเกินไป
      Last edited by Rat007; 4 Oct 2006, 11:10:12.

Comment

DQ6 ก็สุดยอดของ P965 แล้วครับส่วนตัวผมว่า ถ้าเราไม่ซีเรียสเรื่อง CrossFire x8,x8 ใน
        975X นี่บอกตรงๆ ว่าความสามารถของ P965 ถูกรีดออกมาสุดแล้วใน DQ6 ครับ ผมใช้อยู่ไม่
        รู้สึกว่า ASUS P5W-DH 975X จะแรงกว่าบอร์ดผมเลยนะครับ (ฮิๆๆ เข้าข้างตัวเองไปเป่า)

Comment

Originally posted by Comlow View Post
          DQ6 ก็สุดยอดของ P965 แล้วครับส่วนตัวผมว่า ถ้าเราไม่ซีเรียสเรื่อง CrossFire x8,x8 ใน
          975X นี่บอกตรงๆ ว่าความสามารถของ P965 ถูกรีดออกมาสุดแล้วใน DQ6 ครับ ผมใช้อยู่ไม่
          รู้สึกว่า ASUS P5W-DH 975X จะแรงกว่าบอร์ดผมเลยนะครับ (ฮิๆๆ เข้าข้างตัวเองไปเป่า)
          นี่แหล่ะครับ ก็คิดยู่ว่าผมจะมีปัญญาหา X1900XT CF มาต่อกับ X1900XTX ที่มีอยู่อีกตัวหรอเนี่ย แต่ก็คิดๆว่า 975 มันจะดีกว่า 965 รึเปล่าหว่า คิดจนมึนหัวแระครับเนี่ย อ่านเว็ปจนตาลาย สับสนในข้อมูลไปหมดแล้ว

Comment

ลองเอานี่ไปดูทีเด็ดของ P965 ที่ 975X ไม่มีดูหน่อยไหมครับ จากเว็บของ Gigabyte อ่ะครับ นี่คงเป็นเหตุผลให้ Gigabyte เลือก P965 เป็นเรือธง แทน 975X ครับท่าน โดยส่วนตัวผมว่า P965 เหนือว่าเยอะครับ อีกไม่นานเกินรอตรงนี้อาจจะได้รับการพิสูจน์ ฮิๆๆ

http://www.gigabyte.com.tw/FileList/...ory_access.exe

Comment

dq6 รองรับ 4 core ที่แรงกว่า conroeด้วย คุ้มราคา
              ds3 ds4 ไม่รองรับจ้า

Comment

เอา DS4 ดีกว่าครับ
                งานสวยดีด้วย แถมคุ้มกับราคามากๆนะ

Comment

DQ รีด performance ของ 965 ออกมาหมด

แต่เราจะรีดมาใช้งานได้หมดรึป่าว?????

Comment

ตัวนี้นะหรือ
                    http://www.overclockzone.com/spin9/r...5p%2Ddq6%2Dpv/

dq6 รีดความแรง 965 เยี่ยมที่สุดก็จริง แต่ คุณจะใช้ความแรงคุ้มหรือเปล่า ซื้อมาแค่พิมพ์งานก็เท่านั้น
                    สู้ซื้อ P5B ธรรมดาดีกว่า ลากไกลดีถึงแม้ไม่เท่าDQ6ก็เถอะ

Comment

ง่ะ มากระทู้นี้ก็เจอมาตอบเหมือนอีกกระทู้เลย เอ๊ะยังไง

Comment

ไม่ได้ จี้ใจดำนะครับ

Comment

P5w dh ดีกว่าครับลองหาที่ร้าน comp & more หลังร้าน busitek ก้อได้ครับ

ps. ใช้ p5w อยู่ก้อโอเคนะ

Comment

Originally posted by ariskung View Post
                            P5w dh ดีกว่าครับลองหาที่ร้าน comp & more หลังร้าน busitek ก้อได้ครับ

ps. ใช้ p5w อยู่ก้อโอเคนะ

ไปมาแล้วครับไม่มีหมดทุกร้าน

Comment

ลองสั่งที่ thanni.com ดูสิครับ ผมเห็นมีอยู่นะ

Comment

Working...
                              X