Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำหน่าย Adobe Creative Cloud All Apps + Cloud Storage ราคาดี

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มีเคลีย์ ไม่มารับผิดชอบ ระวังเรื่องยาวนะครับ

มีทั้ง FB คุณและแฟนสาวนะ
    พร้อมเบอร์โทร เดี๋ยวสายจะไม่ว่างเอา
    อันไหนทำไม่ได้ ก็รับผิดชอบคืนเงินเค้าไป
    ไม่ได้ข่มขู่นะ แค่เตือนท่านด้วยความหวังดี

ไม่ต้อง PM มาขอเบอร์ผมนะครับ เคลียร์กันให้จบก่อน เคนะ

09x-24xx7x6 ตอบไลน์บ้างก็ได้

Comment

• ผมได้รับตังค์คืนตามที่รับประกันไว้เรียบร้อย

Comment

• สรุปใช้ไม่ได้แล้วเหรอครับ ติดต่อไปเงียบเลย

Comment

• สรุปใช้ได้แต่ไม่นาน มีปัญหาหลังๆแก้ได้ไม่จริงบอกให้รอทุกวันแต่ไม่อัพเดทถามไม่ค่อยตอบ กับตอบช้า สุดท้ายขอเงินคืน ได้ตามเรทเดือน

Comment

• กราบขอโทษสำหรับเดือนที่ผ่านมาและเดือนนี้ด้วยนะครับ
            ตอนนี้สามารถแก้ปัญหาได้ครบทุกคนและส่วนสำหรับบางคนที่จำเป็นจะต้องใช้งาน ผมคืนเงินไปครบทุกบาทที่แจ้งไว้ชัดเจนตามอายุการใช้งานแล้วครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาดูใน OCZ ต้องขออภัยจริงๆครับ
            หวังว่าจะได้กลับมารับบริการอีก ขออภัยอย่างสูงครับตัวผมยังคงเปิดขายตามปกติ ยอมรับว่าไม่คิดว่าลูกค้าจะ มากกว่า 200 invites เลยไม่สามารถที่จะ handle ได้ครบทั่งหมดครับตอนนี้ได้เพิ่ม Account ขึ้นมามากกว่าเดิมอีก 2 เท่าจะได้ไม่ต้องหลุดทุกเดือนแต่คงรับเพิ่มอีกไม่เกิน 300 unit สำหรับของปีนี้ ขออภัยจริงๆครับ

ยังคงยืนยันคำเดิมเสมอ หากสินค้ามีปัญหาผมไม่สามารถแก้ไขได้ทันช่วงเวลาที่กำหนด ยินดีคืนเงินโดยไม่ต้องมีคำถามครับ

Comment

• Originally posted by Accounts View Post
              กราบขอโทษสำหรับเดือนที่ผ่านมาและเดือนนี้ด้วยนะครับ
              ตอนนี้สามารถแก้ปัญหาได้ครบทุกคนและส่วนสำหรับบางคนที่จำเป็นจะต้องใช้งาน ผมคืนเงินไปครบทุกบาทที่แจ้งไว้ชัดเจนตามอายุการใช้งานแล้วครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาดูใน OCZ ต้องขออภัยจริงๆครับ
              หวังว่าจะได้กลับมารับบริการอีก ขออภัยอย่างสูงครับตัวผมยังคงเปิดขายตามปกติ ยอมรับว่าไม่คิดว่าลูกค้าจะ มากกว่า 200 invites เลยไม่สามารถที่จะ handle ได้ครบทั่งหมดครับตอนนี้ได้เพิ่ม Account ขึ้นมามากกว่าเดิมอีก 2 เท่าจะได้ไม่ต้องหลุดทุกเดือนแต่คงรับเพิ่มอีกไม่เกิน 300 unit สำหรับของปีนี้ ขออภัยจริงๆครับ

ยังคงยืนยันคำเดิมเสมอ หากสินค้ามีปัญหาผมไม่สามารถแก้ไขได้ทันช่วงเวลาที่กำหนด ยินดีคืนเงินโดยไม่ต้องมีคำถามครับ
              ถ้ากลับมาแก้ไขอะไรได้แล้ว ผมก็จะยังกลับมาใช้บริการอีกครับ -/\-

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

• Originally posted by bangkeaw View Post
                ถ้ากลับมาแก้ไขอะไรได้แล้ว ผมก็จะยังกลับมาใช้บริการอีกครับ -/\-

Sent from my iPhone using Tapatalk
                จากการสอบถามล่าสุด ไม่สามารถแก้ไขอะไรได้ครับ และก็ยกเลิกบริการไปแล้ว

Comment

• ของเข้ามาอีก 30 invites นะครับ Tearms 1 ปี
                  หากไม่สามารถที่จะต่ออายุไม่ได้ ลูกค้าสามารถขอเงินคืนได้โดยที่ไม่มีเงื่อนไขครับ

Comment

• ดันครับ

Comment

• ขอดัน ครับผม

Comment

• ขออนุญาติดันครับผม

สอบถาม-สนใจ แอด Line: jtaomeey

Comment

• ยังมีสินค้ามาเรื่อยๆนะครับ

ดันๆครับผม

Line: jtaomeey

Comment

• แวะมาให้เครติดครับ ทำให้เร็วมาก ใช้งานได้ครบตามที่แจ้งไว้เลย

Comment

• Originally posted by jodzerza View Post
                              แวะมาให้เครติดครับ ทำให้เร็วมาก ใช้งานได้ครบตามที่แจ้งไว้เลย
                              ขอบคุณครับผม

สอบถาม-มีปัญหาสามารถแจ้งมาได้ตลอดนะครับ

Comment

• ยังมีสินค้ามาเรื่อยๆนะครับ

สนใจ แอด Line: jtaomeey

Comment

Working...
                                X