Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำหน่าย Adobe Creative Cloud All Apps + Cloud Storage ราคาดี

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] จำหน่าย Adobe Creative Cloud All Apps + Cloud Storage ราคาดี

.

ทางผู้ซื้อจะสามารถเข้าถึงบริการและอัพเดทแอพในเครือ Adobe Creative Cloud ได้ทั้งหมด

Creative Cloud (ทุกโปรแกรมของ Adobe) ทั้งเวอร์ชั่นเดสก์ท็อปและเวอร์ชั่นมือถือ ระยะเวลา 12 เดือน

Photoshop CC, Illustrator CC, InDesign CC, XD CC, Premiere Pro CC
    , After Effects CC, Dimension CC, Lightroom Classic CC, Portfolio, Spark, Acrobat DC
    , Dreamweaver CC, Muse CC, Animate CC and Mobile Device Packaging, Character Animator CC
    , Audition CC, Bridge CC, Media Encoder CC, InCopy CC, Prelude CC, Fuse CC (Beta), Camera Raw CC

สำหรับ ตัวสินค้า
    FAQ : ข้อมูลของ Adobe คลิ๊กเลย

ทั่งหมดนี้ ราคา 1390 ต่อปี เจ้านี้เจ้าเดียวเท่านั่นไม่หนีไม่ปิด

จากราคาเก่า 990 จำเป็นต้องขึ้นราคาเพราะมี Cost เพิ่มขึ้น แก้ไขปัญหาบางผู้ใช้งานหลุด เพิ่มพนักงานในส่วนการ Onsite แก้ไขปัญหาทันทีเพิ่มมากขึ้น
    ไม่มีราคาส่งแล้วนะครับ

ถาม & ตอบ

ถาม: ถ้าเคยใช้ Crack มาก่อนจะใช้ได้ไหม?
    ตอบ: ได้ครับ แต่จะต้องลบ Crack ออกก่อนนะครับ อาจจะต้อง Clean ไฟล์โปรแกรม หรือลง Windows ใหม่ หากทำได้ครับ (ไม่จำเป็น)

ถาม: สามารถติดตั้งได้กี่ครั้ง?
    ตอบ: สามารถติดตั้งได้ไม่จำกัดจำนวนครั้ง แต่สามารถใช้งานพร้อมกันได้ 1หรือ 2 เครื่องหากใช้งานประจำ แนะนำให้ใช้แค่ 1 เครื่อง (ไม่เกี่ยวกับ Mobile)

ถาม: มีวันหมดอายุรึเปล่า?
    ตอบ: 1 ปีหลังได้รับ Invite ครับ กรณีไม่ถึง 1 ปีอาจจะ 6 เดือน ผมจะ invite ให้อีกรอบหรือหากลูกค้าผมยินดีคืนเงินนับตามวันที่เสียไป 1390 / 365 ตกวันละ

ถาม: จัดส่งสินค้าแบบไหน? ต้องใช้รหัสผ่านด้วยรึเปล่า?
    ตอบ: จัดส่งเป็น Invite ทาง Email ครับ ไม่ต้องใช้รหัสผ่านครับ แต่ทางผู้ซื้อต้องมีบัญชี Adobe นะครับ

ถาม: ไม่มีบัญชี Adobe สามารถซื้อได้รึเปล่า?
    ตอบ: ได้ครับ สามารถลงทะเบียนตอนกดตอบรับ Invite ได้เลยครับ

ถาม: สามารถเปลี่ยน Email ที่ลงทะเบียนได้รึเปล่า?
    ตอบ: สามารถแจ้งเปลี่ยน Email ได้ 1 ครั้งภายใน 1 สัปดาห์หลังได้รับ Invite ครับ

ถาม: มี Cloud Storage ให้ด้วยไหม?
    ตอบ: ในแพคเกจตัวนี้ จะมี Cloud Storage ให้ 100GB ครับ

ถาม: มีรับประกันไหม? ถ้ามีปัญหาทำยังไง?
    ตอบ: รับประกันตั่งแต่วันหรือที่สั่งซื้อจนถึงวันหมดอายุครับ

ถาม: สินค้าเป็นของแท้ไหม
    ตอบ: Invite ที่ท่านได้มาจาก Official โดยตรงของ Adobe เลยครับรับประกันหายห่วง

ถาม: กรณีซื้อที่อื่นมาก่อนแล้วเจ้าเก่าปล่อยลอยแพ ?
    ตอบ: รับ Invite จากผมเพื่อแก้ไขบัญชีดำได้เลยครับ ท่าไม่หนักจริงๆไม่จำเป็นต้องติดต่อ Adobe เพื่อลบของเก่าออก

ตอนนี้เปิดร้านใหม่ผมแจก Invite ฟรี 2 ที่ (สถานะคงเหลือฟรี 0 ที่)
    สำหรับท่านแรก (หลังจากได้รับแล้ว Review ให้ด้วยนะครับ)

สามารถชำระผ่านช่องทางต่อไปนี้
    - เป็นสมาชิคในเว็ปนี้มานานหรือหัวเขียว(verifly member) ส่งของก่อนจ่ายทีหลัง
    - โอนเข้าบัญชีธนาคารกสิกร (Kasikorn Bank)

- หากสนใจติดต่อได้ทางช่องทางต่อไปนี้เลยครับ
    - Line: jtaomeey
    ผมไม่ค่อยสดวกได้เข้ามาอ่านในInbox รบกวนลูกค้าให้แอด Line เพิื่อติดต่อนะครับ
    [/B]

ประวัติการขายของ

https://www.overclockzone.com/forums...-!!-No-Crack-!
    Last edited by Accounts; 10 Jun 2019, 04:48:08.

ไม่มีช่องทงติดต่อ อื่นหรือครับ..

Comment

Originally posted by sesaro View Post
      ไม่มีช่องทงติดต่อ อื่นหรือครับ..
      inbox มาสอบถามเพิ่มเติมได้เลยครับ

Comment

น่าสนใจครับ
        แต่ติดตรงที่เน็ตทรู 4Mbps เข้า Adobe ไม่ได้เลย จะ Activate ที ต้องแชร์เน็ตมือถือ AIS แทน

Comment

Originally posted by sakuraba View Post
          น่าสนใจครับ
          แต่ติดตรงที่เน็ตทรู 4Mbps เข้า Adobe ไม่ได้เลย จะ Activate ที ต้องแชร์เน็ตมือถือ AIS แทน
          ชุดนี้มาแค่ 20 ครับท่าน sakuraba รีบหน่อยนะครับ

Comment

ทั้งหมด อายุ 1 ปีใช่ไหมครับ ถูกลิขสิทธิ์ทั้งหมด
            ถูกมาก

Comment

Originally posted by fitzaa View Post
              ทั้งหมด อายุ 1 ปีใช่ไหมครับ ถูกลิขสิทธิ์ทั้งหมด
              ถูกมาก
              ครับบาง invite อาจจะได้แค่6เดือนแต่ผมจะเติมเพิ่มให้กรณีหมดก่อน

Comment

ออกไป 3 ครับสำหรับวันนี้

Comment

เยี่ยมมากเลยครับ ราคาดี บริการเร็วมาก มั่นใจได้เลยครับ

Comment

ใช้ Lightroom , Photoshop เป็นหลักเมื่อก่อนเคยใช้พวก Crack อยู่ แต่ Function บางอย่างมันใช้ไม่ได้โดยเฉพาะระบบ Cloud , และการ Update ต่างๆ ใช้ของที่มี License สบายใจกว่าเยอะครับ สำหรับราคานี้ระยะเวลา 1 ปี ได้พื้นที่เก็บข้อมูล Cloud Storage 100GB มี Adobe Stock ให้ 10 รูป ต่อเดือนนี่ถือว่าถูกมาก ทดลองแล้วครับทุก Program ใน Creative Cloud ใช้ได้จริงทุก Program ไม่ติด Trail Version มาช่วยกันใช้ของดีราคาถูกกันเถอะครับ
                    อ้อ เกือบลืมใครมี Adobe ID เดิมใช้ได้ แต่ต้องไม่ใช่ ID ที่เคยซื้อมาใช้แล้วหมดอายุ นะครับเพราะมันคงให้ต่ออายุผ่าน Web อย่างเดียว

Comment

ใช่งานได้จิงครับลองแล้วราคานี้โอเคมากกกครับ

Comment

Originally posted by mosquito View Post
                        ใช่งานได้จิงครับลองแล้วราคานี้โอเคมากกกครับ
                        ขอบพระคุณมากครับ Restock เพิ่มอีก 5 ครับ

Comment

ขออนุญาติดันเบาๆคับ

Comment

สนใจ addline มาหน่อยครับ : hahaturnback

Comment

ขออนุญาติดันครับ

Comment

Working...
                              X