Announcement

Collapse
No announcement yet.

oc 9800 gtx+ ได้เท่าไหร่กันมั่งครับเอามาอวดกันหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• oc 9800 gtx+ ได้เท่าไหร่กันมั่งครับเอามาอวดกันหน่อย

เอามาเบ่งโชวหน่อยเร้วว
    Last edited by monkeypond; 21 Jan 2009, 16:24:19.

XFX 9800GTX+ XXX edition มีใครลองยัง กินไฟเท่า ตัว GTX+ ไหมว้า

ที่ Busitek

Comment

ยังไม่ได้ลองลากแฮะ แต่เิดิมๆก็ลื่นเหลือหลายแล้วอะ xfx

Comment

เดิมๆ ครับ

Comment

เอาแบบบ้าพลังอัดคะแนน พัด100%(หนวกหูสุดๆ) 840/1250 เทศคะแนนผ่านหมดทุกโปรแกรม แต่เล่นเกมได้ซัก10นาทีค้าง5555+ TT

แบบใช้จริง พัดลม60%(เงียบฉี่) 800/1250

ป.ล.การ์ดref

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
            เอาแบบบ้าพลังอัดคะแนน พัด100%(หนวกหูสุดๆ) 840/1250 เทศคะแนนผ่านหมดทุกโปรแกรม แต่เล่นเกมได้ซัก10นาทีค้าง5555+ TT

แบบใช้จริง พัดลม60%(เงียบฉี่) 800/1250

ป.ล.การ์ดref

เหอๆๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              เดิมๆ ครับ
              กำจิง...ทำไม 9800 ของเราแค่ 14xxx เองหว่า

Comment

XFX XXX แหล่่มดีครับ

Comment

เดิมๆ เช่นกาน

Comment

ทำไม่เป็น ง่ะ

Comment

Working...
                    X