Announcement

Collapse
No announcement yet.

M/B ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ งบ 5000-6000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• M/B ตัวไหนน่าเล่นสุดครับ งบ 5000-6000

เน้น OC ระดับกลางๆ

จะใช้คู่กับ C2D E6300

ขอบคุงครับ

คงเป็น DS4 ไม่ก็ P5B มั้งคับ หรือท่านอื่นว่าไง

Comment

แจ่มครับ

Comment

Gigabyte 965P DS4

Comment

ซื้อมาคล๊อกระดับกลางๆ ผมคิดว่าเล่นรุ่นกลางๆได้ครับ ไม่ต้องถึงกับเล่นบอร์ดระดับสูงครับ และ GIGABYTE GA-965P-DS3 ก็น่้าจะพอแล้วนะครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
            ซื้อมาคล๊อกระดับกลางๆ ผมคิดว่าเล่นรุ่นกลางๆได้ครับ ไม่ต้องถึงกับเล่นบอร์ดระดับสูงครับ และ GIGABYTE GA-965P-DS3 ก็น่้าจะพอแล้วนะครับ
            DS3 ได้แรมดีๆ ก็ลากกระจายได้คับ

Comment

GIGABYTE GA-965P-DS3 ราคาประมาณ เท่าไหร่ครับ

Comment

DS3 ประมาณ 5,600
                DS4 ประมาณ 6,800
                Asus P5B ประมาณ 5,900

Comment

Working...
                X