Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอรู้วิธีเปลี่ยนสีตัวอักษรใน DotA บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอรู้วิธีเปลี่ยนสีตัวอักษรใน DotA บ้างครับ

ตามนั้นแหละครับ พอดีได้เข้าไปเล่นใน G Areana แล้วมีคนเปลี่ยนสีตัวอักษรได้ อยากทราบมีวิธีทำอย่างไรบ้างครับ ต้องใช้ซอฟแวร์รึป่าว ขอบคุณครับ

แบล็คลิสการคิกออกจากห้อง ชื่อสี เลเวล 0 ตัวอักษรเล็กหมด มีเลขต่อท้ายชื่อ

Comment

ขอบคุณครับ

แต่ผมหมายถึงมันเป็นชื่อที่เล่นอยู่ในเกมส์เลยนะครับ เวลาเล่นเกส์ตอนที่เรา q ได้มันดูเท่มากเลยครับ คนอื่นจะได้จำเราได้เพราะชื่อเราเป็นสีแดง สีน้ำเงิน ตามแต่เราจะเลือก เคยถามเค้าแต่เค้าไม่ยอมบอก เค้าบอกแตว่าใช้โค๊ด

Comment

hack ชื่อสีมั้งเคยใช้อยู่ซักพักนึงนะจำไม่ได้ แต่ใส่ตัวอักษรได้ไม่เกิน5ตัวเท่าที่จำได้

Comment

Originally posted by JCOOL View Post
          hack ชื่อสีมั้งเคยใช้อยู่ซักพักนึงนะจำไม่ได้ แต่ใส่ตัวอักษรได้ไม่เกิน5ตัวเท่าที่จำได้
          อยากรู้วิธีทำจังเลยครับท่าน

Comment

ได้โปรแกรมมาแล้วครับ

แต่ patch ไม่ผ่าน (vista sp2 b) ท่านใดใช้ XP ลอง patch ดูครับว่าติด error ป่าว รายงานผลด้วยนะครับ โหลดโปรแกรมที่แนบมาด้วยได้เลยครับ

วิธีทำตาม ลิ๊งค์ที่ให้มาคับ

http://itsjazmyblog.blogspot.com/sea...Name%20Spoofer
            Attached Files
            Last edited by oil_metal; 22 Jan 2009, 18:38:41.

Comment

fyo

Comment

Working...
              X