Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคน ตัดเคส + ติด อคิลิค... ช่วยทีงับ ToT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาคน ตัดเคส + ติด อคิลิค... ช่วยทีงับ ToT

คือ ตัวผมอยู่ งามวงศ์วาน ย่าน ม.ธุรกิจ อ่าครับ... ใคร พอ อยู่ แถวนี้ ละรับ ตัด+ติด บ้างอ่าครับ
    .................. ขอใกล้ๆ หน่อย น๊า... ค่าแรง ลอง ว่ามา เลย ครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    .................... post เบอร์ ทิ้ง ไว้ ก็ ได้ งับ

1ร้านที่ทำเครื่องเสียงรถยนต์อ่ะคับ ส่วนใหญ่จะมีเลื่อยจิกซอร์ เลื่อยจิกซอร์เนี่ยตัดสวยนะคับ
    2ร้านที่พวกรางน้ำฝน หรืิอพวกที่เกี่ยวกะทำประตูสแตนเลส เค้าใช้แก๊สตัดอ่ะคับ แต่ออกมาไม่สวยเท่าไหร่
    3.ตัดเองใช้ลูกหมูเจียร์ เนียนไม่เนียนก็แล้วแต่ฝีมือคับ
    4.อันนี้ผมแนะนำเองเลย ซื้อแผ่นอคิลิกมาขนาดเท่าฝาเคสเลยแล้วใช้สติ๊กเกอร์มาแปะเอาคับ
    แล้วใช้น๊อตใส่ไปกะเคส4มุม อันนี้มีข้อดีคือถูก สวยตามใจเรา แต่ยากในการแปะสติ๊กเกอร์คับ

Comment

ขอบคุณครับ... ผมดูผลงานของคุณแล้วครับ!... สุดยอดดี...

Comment

เลื่อยจิกซอร์กะเลื่อยฉลุ นี่มันอย่างเดียวกันปะ

Comment

ขอดัน ให้ ตัวเองนิดนึงงับ........... เผื่อ มี คน อยู่ใกล้ ละอยากช่วย งิ

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
            เลื่อยจิกซอร์กะเลื่อยฉลุ นี่มันอย่างเดียวกันปะ
            อย่าง เดียวกันแหล่ะครับ

เรียกได้ 2 แบบ

Comment

มีคนรับ ตัด ในบอร์ด อะ 100 เดียว ส่วน อคริคไปร้านทำป้ายจำ อย่าไปสำเร็จรูปมาก ทำเอง แจ่มเป็ด

Comment

ร้านตัดอคิลิคด้วยเลเซอร์

ร้านอยูแถวเลยแยกสวนสมเด็จนะคับ ถ้าสนใจpm มานะคับ

Comment

เห็นมีอยู่เจ้านึงอะครับรับทำเป็นเเบบสำเร็จรูปเลยเเต่ทำไม่ได้เเละว่าอยู่ส่วนไหนของบอทอะ

เเต่อยู่เเถวประประเเดงมั่ง 400กว่าบาท เเบบธรรมดาเเล้วก็มีอีกหลายเเบบ

Comment

Working...
                  X